Mademu acheni kuvaa nguo zetu

Mademu acheni kuvaa nguo zetu

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
24,883
Reaction score
60,914
Siku hizi watoto wa mjini wameibuka wamevamia nguo za wanaume kwa Kasi
Walianza t shirt za kiume
Wametengenezewa suruali za jeans wanavaa
Sasa hivi wameamia kwenye raba zetu.wamezigeuza mitoko yao mnazingua Sana vaeni kikike ndo maana mwisho wa siku mnadai hatuna Tena msisimiko na nyie wakati nyie wenyewe mnaiga mapigo ya kiumeni.
Screenshot_20190429-164706.jpeg
 

Attachments

  • Screenshot_20190429-164706~2.jpeg
    Screenshot_20190429-164706~2.jpeg
    15.5 KB · Views: 18
Siku hizi watoto wa mjini wameibuka wamevamia nguo za wanaume kwa Kasi
Walianza t shirt za kiume
Wametengenezewa suruali za jeans wanavaa
Sasa hivi wameamia kwenye raba zetu.wamezigeuza mitoko yao mnazingua Sana vaeni kikike ndo maana mwisho wa siku mnadai hatuna Tena msisimiko na nyie wakati nyie wenyewe mnaiga mapigo ya kiumeni.View attachment 1084031
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Wanajiita wamestaarabika mkuu, na baadhi ya wanaume wanaona sawa tu.
 
kama ni mkeo au demuyo piga makofi
 
Back
Top Bottom