Madanguro yamekithiri isipokuwa sehemu hizi.......

Madanguro yamekithiri isipokuwa sehemu hizi.......

Unataka kusema Arusha hakuna Makahaba?,pale Mrina Annex wale akina dada ni akina nani?
 
Maeneo yasiyokuwa na vyuo vikuu pamoja na miji midogo kama .

Moshi....singida....arusha......bukoba......iringa....kigoma....
Shinyanga........nk.
Lakini Miji mikuu yote......!!!!!!
Je kuna uhusiano wa vyuo vikuu na madanguro???
Ina maana wanao jiuza ni wasomi?????

Fanya matembezi yako upya katika hiyo mikoa utalia machozi ya damu yaani sasa hivi sio madada poa tu speed ya kujaa kwa mashoga inatisha
 
Hiyo reseach umefanya ukiwa chumbani kwako. Bihashara ya ukahaba/makahaba Vs Mashoga wako kila mkoa hata vijijini wenyeji watakuonyesha. Hii ndio biashara kama ya karanga'sukari uikosi popote...
 
Maeneo yasiyokuwa na vyuo vikuu pamoja na miji midogo kama .

Moshi....singida....arusha......bukoba......iringa....kigoma....
Shinyanga........nk.
Lakini Miji mikuu yote......!!!!!!
Je kuna uhusiano wa vyuo vikuu na madanguro???
Ina maana wanao jiuza ni wasomi?????

Sidhani kama madanguro yanauhusiano wa moja kwa moja na vyuo, nadhani kuna sababu zinazochangia hilo ikiwa ni pamoja na mzunguko wa hela wa eneo husika pamoja na wahusika wa biashara hiyo wanaume (wateja) na wanawake (watoa huduma) kuwapo kwa kiasi cha kufanikisha zoezi hilo
 
mtoa mada utakuwa hujui kona za kuwabamba hao madada poa, kwa kifupi kila mji kuanzia ngazi ya wilaya una madanguro
 
Hujamuelewa.Tofautisha Madanguro na kinadada poa wanaotoa huduma zao sehemu za Bar.Kwa kifupi ni kwamba kila kwenye Danguro lazima kuna makahaba lakini siyo kila palipo na Makahaba kuna Danguro.Umenisoma?

Unataka kusema Arusha hakuna Makahaba?,pale Mrina Annex wale akina dada ni akina nani?
 
Unataka kusema Arusha hakuna Makahaba?,pale Mrina Annex wale akina dada ni akina nani?
Mkuu muelewe mtoa mada amesema miji yote mikubwa,sasa Arusha ni mji mdogo alisema mh kuwa lakuambiwa changanya na la kwako.
 
Maeneo yasiyokuwa na vyuo vikuu pamoja na miji midogo kama .

Moshi....singida....arusha......bukoba......iringa....kigoma....
Shinyanga........nk.
Lakini Miji mikuu yote......!!!!!!
Je kuna uhusiano wa vyuo vikuu na madanguro???
Ina maana wanao jiuza ni wasomi?????

Hueleweki. Una sema Arusha, Moshi, Iringa, Bukoba hakuna vyuo vikuuu? Halafu
 
Sasa kama Arusha ni mji mdogo, miji ipi ni mikubwa?
 
Mwenye ujumbe ajitambui kama ana jitambuwa basi atakuwa na chuki binfsi na wa kusoma .hivyo sisi atushangai mahana kila mtu anao uhuru wa kusema
 
Daah na manyara hayo mambo yapo kweli wadau sijaona hapa kwenye koment mwenye anaye jua atusaidie
 
Moshi wapo paleeee..... Malindi
Na kila mmoja ukimuuliza anatokea wapi atakujibu "Marangu". Nilishangaa sana. Nilipouliza wajuaji wakanijibu kuwa Marangu ndiyo brand inayouza, wakisema sehemu nyingine bei inakuwa ndogo.
Imagine dadapoa aseme anatokea Kibosho, nani atanunua?
 
Back
Top Bottom