MadameX na Preta Mpoooo, this is for you my Dears....


MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Mbuzi Mzee umeona, mikono hiyo haisugui masinzi ya sufuria wala kuungua na moto wa jikoni, full kuilea :)
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
natural use to be gud alwayz not artificial
 
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Points
1,195
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 1,195
Nimezipenda sana! Inabidi usiwe mtu wa shughuli nyingi za nyumbani.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
yaani amekosea kabisa kuzipaka kucha rangi...natural vidole ni vizuri sana hapo nikupiga nail polish tuu no rangi. sasa huo mkono ndio uwe unakupa hand job yalaaaaa
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Kuanzia.kesho sifui wala kupika na kusugua misefuria.
 

Forum statistics

Threads 1,296,014
Members 498,494
Posts 31,230,721
Top