Madalali wa mizigo wanatuharibia biashara ya usafirishaji mizigo

Madalali wa mizigo wanatuharibia biashara ya usafirishaji mizigo

Masamila

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Posts
6,506
Reaction score
7,472
Hii biashara sasa tatizo la umoja kwa wamiliki wa semi linaanza kuzaa matunda moaka madalali wanaanza kufanya unyonyaji kweli DRC Transit dalali anataja bei dola 4000 wakati Lusaka transit bei yake dola 4500

Madalali wameshaharibu sana rate za usafirishaji kwa nchi yetu nawapa hongera wazee ambao hawawategemei madalali
 
Hii biashara sasa tatizo la umoja kwa wamiliki wa semi linaanza kuzaa matunda moaka madalali wanaanza kufanya unyonyaji kweli DRC Transit dalali anataja bei dola 4000 wakati Lusaka transit bei yake dola 4500

Madalali wameshaharibu sana rate za usafirishaji kwa nchi yetu nawapa hongera wazee ambao hawawategemei madalali
Mkuu Masamila mchakato wa nyie kupata kazi(client) huwa inakuaje? Ni hadi client aje ofisini au dalali awa link na client??????
Hivi hamna uwezekano ikatengenezwa njia in digital way kwa ajili ya nyie truck owners kupata kazi bila kupitia kwa madalali?
 
Mkuu Masamila mchakato wa nyie kupata kazi(client) huwa inakuaje? Ni hadi client aje ofisini au dalali awa link na client??????
Hivi hamna uwezekano ikatengenezwa njia in digital way kwa ajili ya nyie truck owners kupata kazi bila kupitia kwa madalali?

Kwa sasa mi ni dereva

Nature ya hii biashara wale wazee wenye muda mrefu ndio wana uwezo wa kupata kazi bila kupitia kwa dalali

Kilichonidhuru ni kuwa kazi na posho zinakuwa ngumu sababu mabosi wenyewe wanasusa hizo kazi zenyewe sababu ya madalali kufikia madereva tukashinda njaa
 
Mkuu Masamila mchakato wa nyie kupata kazi(client) huwa inakuaje? Ni hadi client aje ofisini au dalali awa link na client??????
Hivi hamna uwezekano ikatengenezwa njia in digital way kwa ajili ya nyie truck owners kupata kazi bila kupitia kwa madalali?

Kwenye hii sector kufikia hapo(Apps/internet) ni ngumu sana sababu mambo tunaendesha kienyeji enyeji sana
 
Mkuu Masamila mchakato wa nyie kupata kazi(client) huwa inakuaje? Ni hadi client aje ofisini au dalali awa link na client??????
Hivi hamna uwezekano ikatengenezwa njia in digital way kwa ajili ya nyie truck owners kupata kazi bila kupitia kwa madalali?

Kupata kazi huwa tunapigia simu madalali tunaowajua mkuu ndio mode yetu ya kupata mizigo mkuu
 
Madalali wanasabsbisha uharibifu wa bei popote pale ni vizuri sasa itafutwe suluhu kokote walipo ili changamoto za bei kupungua
 
Kupata kazi huwa tunapigia simu madalali tunaowajua mkuu ndio mode yetu ya kupata mizigo mkuu
Ooooh kumbe huwa inakua hivyo.
Inabidi mtoke kwenye ukienyeji enyeji la sivyo madalali watakua wanaendelea kuwatesa.
 
Hivi nikianzisha platform ambayo itakuwa inaunganisha truck owners na clients moja kwa moja imekaaje?
 
Hivi nikianzisha platform ambayo itakuwa inaunganisha truck owners na clients moja kwa moja imekaaje?
Uaminifu ndo ziro na utakwamisha hiyo platform.
Trucking ni moja ya biashara inayofanyika kienyeji sana Hapa kwetu , unajua sababu !!?? Elimu!!!!
Cycle nzima ya watu utakaodeal nao ukifanya trucking ni watu illiterate. Kuanzia dereva dalali saa ingine hadi tajiri mwenyewe, client anapatanaje bei kwa mfano ikiwa tajiri mwenyewe hata exchange rate ya dola haijui?
 
Back
Top Bottom