madaktari kusitisha huduma za dharura | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madaktari kusitisha huduma za dharura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 29, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    kutokana na amri ya waziri mkuu hatimaye madaktari wamedhamiria kuongeza makali ya mgomo.kwa kusitisha huduma za dharura.hii ni hatari kuliko ilivyofikiriwa.
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Pinda ameshindwa kutatua tatizo hili?
    He can't be serious hakianani.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkulu yuko davos-addis.................. anafafanua how tz is manufacturing teachers............... jaribu kuwa wavumilivu wakuu..................... the gov will come to you shortly.................
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo yeshakuwa ni 'ujinga ujinga' tu.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,019
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...................

    mtatuumiza watanzania wenzenu jamani, wao wanatibiwa India!!!
     
  6. Z

    Zestach Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hima WaTZ,hatuna njia ya kuiambia serikali ikae na hawa jamaa ili wamalize huo mgomo?.Kama hakuna namna basi tukae kimya na kuangalia hiyo sinema litakapoishia.
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    pinda anamsikiliza kwa mkuu wake na mimi i answer to the emergecy comitte tuliuyoichagua kusimamia suala hili....as far as am concerned kesho mkutano hupo na nitahudhuria,wanifanye watakavyo...solidarity forever
     
  8. cpt

    cpt JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    yn bora 2fe kuliko mrudi kazin ndg zangun!kwz nashangaa hvi vyama vingine vya wafanyakaz cjui viongoz wamelogwa au nn!?km walimu hta jinsi ya kudai maden yao hawawez sa hak zao nyingne c ndo balaa!Shame on u CWT. . . . .!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    na kesho ni klinik yangu k.c.m.c cjui nitafanyaje
     
  10. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nenda kwa dr. Wa wanyama
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wananchi tushikamane tuandamane na mabango ya TUNATAKA HUDUMA ....... serikali itajua itafanyaje! Sisi hatujui ugomvi wao na madaktari tunachodai ni huduma kwani si tunakatwa kodi kwa ajili ya huduma hizi?!
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    miafrika ndivyo tulivyo source NN
    mitanzania ni mioga kama mikunguru.
     
  13. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    naona mheshimiwa mizengo pinda anaelezea yaliyojiri.naona kuna watu wengi tu wanamsikiliza sijui tutegemee suluhu au ni kikao tu??ni TBC one wadau.ni historia yote since kuanza kwa mgomo wa madaktari.hii kitu sasa sijui inaenda wapi!
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kuna umuhimu wa sisi wananchi kutoka na kudai haki yetu ya huduma kutokana na kodi zetu tunazolipa badala ya kushangaa shangaa tu wakati ndugu zetu wanaendelea kufa kama mende. Kama serikali imeshindwa kupata muafaka na madaktari waseme hivyo na watueleze kwanini wameshindwa!!
     
  15. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tatizo letu ni woga cjui au ndo tumelogwa. Huwa wepesi kulalamika lakini utekelezaji zero.Tunie kwa pamoja....
     
  16. B

    Baba Dorcas Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafkr haya yote, Pinda na Mjomba mmeyataka wenyw! Nch hii inayo pesa, useme akil na ubunifu ndo hakuna! Endelei kuwakumbatia wawekezaj wasiolpa kodi, go on! Ak ya nan 2taisha, plz madokta 2oneeni huruma rudin japo hata kwa shift bac! Pinda atalia et!
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mara ya kwanza nilivyosikia jk anagombea urais nilifurahi nikijua tumepata comrade kama nyerere,boy was i wrong.akamteua pinda nikajua ccm inajirekebisha kwa kuchagua kiongozi mwenye maadili nikasahau wazungu walishasema birds of the same feathers flock together.....
    Wanaua chama chao,wanaua nchi na wanaua wananchi.
     
  18. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi ipo!
    Kumbe madokta mkiamua mnaweza,kwa hiyo kesho mnasalimu amri au mwendo mdundo?
    Ila mkisalimu amri kwisha habari yenu mtakuwa kama sisi walimu ambao tunakuwa manufactured kama maroboti.
    Wife anaenda kliniki kesho,na mshahara ushaisha.
     
  19. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Big up mkuu,tupo pamoja hadi kieleweke....
     
  20. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    wale ni wezi wa michango ya wafanyakazi...walishanunuliwa na serikari. Jiulize wingi wa vyama hivyo ni kwa maslahi ya nani?
     
Loading...