Madagascar about to enter civil war | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madagascar about to enter civil war

Discussion in 'International Forum' started by Andrew Nyerere, Mar 11, 2009.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Mar 11, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    So says the US Ambassador to Madagascar. Kwa vile the Army has changed its Commander.
    The Army says it has made this change so that the Army may speak with one voice. The Army says that on Friday it will step in if the politicians cannot bring order.
    But this Ambassador says there could be a civil war. Maybe and maybe not. Let us remember that the US did not support Ravolamanana. He came to power by the help of the previous President of France. So,maybe when this Ambassador says he fears there will be a civil war should read that he hopes there will be a civil war.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,805
    Trophy Points: 280
    Kilichomtokea Didier Ratsiraka ndicho kitamtokea Ravolamanana, hawa wanakula mpaka wanasahau kuwa kula na kipofu usimshike mkono.Mpaka wanashindwa kuwamegea wajeshi wenyewe?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni nchi ya kiafrika waacha waafrika waamue mambo yao kuna sadc kule wanaweza kumaliza suala hilo
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,864
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa nini SADC wasiintervene kama Zimbabwe?

    Kumba basi Mwalimu Tz alitufanyia makubwa angalau kutuweka pamoja kama taifa!
     
  5. W

    WembeMkali JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2009
    Joined: Jun 16, 2007
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mambo yenyewe ndiyo haya wacha wananchi wakiongozwa na jeshi wachukue nchi yao! ...Huu ni mfano tosha kwa viongozi wa Tanzania pia.
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Africa does not need God or a re-invasion by missionaries. Africa needs the Good. Africa needs good governance, good infrastructure, good roads, good schools, college, and universities. Africans need a sound education and training system that would make them to think, create, criticise debate, invent, and innovate freely.
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Hapa I guess kitakachofuata ni std African copy and paste solution, yaani power sharing
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu weee! Acha masihara na MUNGU. MUNGU is everything zaidi ya hayo uliyoyataja. Acha kutuletea hayo makufuru hapa usije ukatuletea laana bure juu ya taifa letu. Please!
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    "Hiyo ni nchi ya kiafrika waacha waafrika waamue mambo yao kuna sadc kule wanaweza kumaliza suala hilo. "

    SHY: Si Sadc wala Au wanaweza kulimaliza hilo. Walishindwa Somalia, akaingia Ethiopia kwa msukumo wa Bush, wanashindwa Darfur, na sasa ona Sec Council ilivyoingilia through ICC!

    Lakini tukiacha hayo, hawa wapinzani wa huko ni wakali kweli kweli -- wanaingia Ikulu na kutangaza wametwaa nchi. Wananikumbusha wapinzani wale wa Thailand walivyoingia ofisi ya PM wao na kuiteka hadi kieleweke -- ajiuzulu. Na akaijiuzulu. Jee wakwetu hapa hawawezi kuazima ukurasa?
     
Loading...