Madada poa watanimaliza

Madada poa watanimaliza

Kuacha ni ngumu sana maana nina experience na hizo mambo. Fanya yafuatayo; tafuta video/movie inayoonesha hali za wagonjwa waathirika wa UKIMWI uwe nazo kwenye simu na nyumbani. Usiwe na hela loose nyingi mkononi hasa nyakati za jioni jioni.Nunua condoms uwe nazo nazo muda wote. Matumizi: Kila ukiwaza kwenda huko, angalia japo kwa dakika tatu tuu hiyo clip ya waathirika kabla ya kwenda kununua dada poa. Ukizidiwa sana vaa condom ujichue. Mara kwa mara tembelea hospital kubwa wodi ya wagonjwa wa TB iliyosababishwa na ukimwi. Tafuta mpenzi asiyependa makuu kwa kipindi hiki ukiwa katika recoverying period. Usikimbilie ku oa maana hata kama ukioa hauwezi kuacha ghafla kwasababu hiyo tayari ni adiction na inawezakupelekea ukaachana na mkeo siku akigundua.
Umenena vyema, ila kutafuta video hizo itakuwa ngumu maana zinaogopesha ila haikufanyi ukaacha kugegenda, we unafikiri wanaopata ukimwi kwa sababu ya ngono hawakuwa wakijua?? Hii starehe sijui ipoje yaani, ni kama kifo kila mtu anajua atakufa ila hatujui siku wala saa
 
Umenena vyema, ila kutafuta video hizo itakuwa ngumu maana zinaogopesha ila haikufanyi ukaacha kugegenda, we unafikiri wanaopata ukimwi kwa sababu ya ngono hawakuwa wakijua?? Hii starehe sijui ipoje yaani, ni kama kifo kila mtu anajua atakufa ila hatujui siku wala saa
Hapo labda msaada wa maombi sasa unahitajika. Ngoja watu wa Mungu waje.

Sent from my Vodafone Smart Tab 3G using JamiiForums mobile app
 
Baada ya kuanza mwaka nilijiwekea malengo ya kuachana na mademu zangu wote kwani walikuwa washakuwa majipu makubwa sana kwa gharama walizokuwa wanatafuna na uwekezaji wangu ukahamia kwa madada poa na mambo yangu ya msingi, huduma ya madada poa ni tamu asikuambie mtu na gharama zako zinakuwa fixed ila sasa kinachotokea sasa naona kama ninaanza kulowea huko kabisa, naweza nikaa ofisini nawaza nitoke niende kula mzgo, nikipata wazo la ngono tu kdgo napata msukumo wa ajabu wa kwenda kutafuna mzgo Na lazima niende, naweza nikawa nimelala nikashtuka saa nane /saba nikawasha gari nikaenda kutafuta dada poa, haya maisha ya kukaa na madada poa yananitesa kwa sasa na pia kwa sasa siwaamimi tena wadada wa mtaani wengi kwani wengi ninawakuta kwenye viwanja vya madada poa hta wale niliokuwa nawaamini ofisini kuna mda nawakuta viwanja hadi nashangaa hawa wadada siku jizi wamekuaje, au ndo wote wanajiuza??


Kama umewahi kupata addiction ya madada poa naomba kujua njia za kujinasua huku wakuuu


ok ngoja nikupe doz ambayo ukifaata mashart utapona kabisa na wala hautarudia tena..

ukimaliza shughuli zako za jion nenda mazoezin iwe gym ama mpiran.. hakikisha unarud hm kwenye kida ya saa tatu kutoka huko then pika chakula waka usile hotel ana baa.. ukimaliza ashughul hizo ni waz utakuwa uko hoi kwa uchovu utalala fofofo na wala hautakurupuka usiku boo limekusimama kwa kuota unatombana na mashetan had unatoja kufata malaya...

kuhusu mchna na wakat wa kaz jaribu kufanya kazi zako nusunusu na usimalizie kaz ama haribu kdg ili upate stress maana inaonekana ww hufanyi mazoez na unafanya kaz za kiimla zaid ambazo haziumiz kichwa ama unafanya kaz serikalin ambako hamna perfomance revieww ndo maana mwil unataka kutoa mafuta na energy iliozid kwa njia ya kugegedana maana akil haitumik ipasavyo na mazoez huna

NB " ka za kiimla ni kama ualimu .. upolis.. usecretary.. na kaz ambazo kila siku ya mungu routine ni ile ile


by the way shortcut ya kumaliza tofaut hiyo ni kutonga dry ili upate gono ama ukiwa una bahata zaid upate ngwengwe.. ili urudishe mpira kwa golikipa
 
Baada ya kuanza mwaka nilijiwekea malengo ya kuachana na mademu zangu wote kwani walikuwa washakuwa majipu makubwa sana kwa gharama walizokuwa wanatafuna na uwekezaji wangu ukahamia kwa madada poa na mambo yangu ya msingi, huduma ya madada poa ni tamu asikuambie mtu na gharama zako zinakuwa fixed ila sasa kinachotokea sasa naona kama ninaanza kulowea huko kabisa, naweza nikaa ofisini nawaza nitoke niende kula mzgo, nikipata wazo la ngono tu kdgo napata msukumo wa ajabu wa kwenda kutafuna mzgo Na lazima niende, naweza nikawa nimelala nikashtuka saa nane /saba nikawasha gari nikaenda kutafuta dada poa, haya maisha ya kukaa na madada poa yananitesa kwa sasa na pia kwa sasa siwaamimi tena wadada wa mtaani wengi kwani wengi ninawakuta kwenye viwanja vya madada poa hta wale niliokuwa nawaamini ofisini kuna mda nawakuta viwanja hadi nashangaa hawa wadada siku jizi wamekuaje, au ndo wote wanajiuza??


Kama umewahi kupata addiction ya madada poa naomba kujua njia za kujinasua huku wakuuu
kulaa tuu babuu hakuna shida,,,,wasugue mpaka walie
 
Njia ni moja tu TAFUTA MFALME ANAYEITWA BWANA YESU YEYE ATAKUOKOA PAMOJA NA DHAMBI ZAKO. ANASEMA NJONI KWANGU NINYI NYOTE MSUMBUKAO NA KULEMEWA NA MIZIGO YA DHAMBI NAMI NITAWAPUMZISHA, (MATAYO 11:28.)
 
Duh, we jamaa utafikiri unanisemea kwa niaba. Hao dada poa hawana gharama kama kuwa na hawala, halafu ni safe kwani huwa hawakubali bila ndomu tofauti na wa kitaa ambao ukitumia ndomu wanachukia.
 
Duh, we jamaa utafikiri unanisemea kwa niaba. Hao dada poa hawana gharama kama kuwa na hawala, halafu ni safe kwani huwa hawakubali bila ndomu tofauti na wa kitaa ambao ukitumia ndomu wanachukia.
kiukweli wako vizuri na wako flexible kwa staili yoyote
 
Back
Top Bottom