Madada acheni tabia za kilocal


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,289
Likes
9,996
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,289 9,996 280
Upo ndani ya usafiri umekaa seat moja na mdada mrembo.unaamua kuvunja ukimya.cha ajabu wewe unamuongelesha kwa upole mwenyewe anajibu kwa kupayuka hadi abilia wenzenu wanawageukia.unamuomba namba ya simu anakujibu sina simu wakati unaiona.baada ya mda anakuambia labda unipe wewe namba yako nikubeep.unampa.kesho yake unampigia anakuuliza nani?baada ya kujitambulisha unasikia; ahaa..mambo baby..bora umenipigia yani simu yangu inasoma zero na kuna mtu nashida naye..tumie vocha..mpenzi sorry!
ACHA ULOCAL.mia
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
Upo ndani ya usafiri umekaa seat moja na mdada mrembo.unaamua kuvunja ukimya.cha ajabu wewe unamuongelesha kwa upole mwenyewe anajibu kwa kupayuka hadi abilia wenzenu wanawageukia.unamuomba namba ya simu anakujibu sina simu wakati unaiona.baada ya mda anakuambia labda unipe wewe namba yako nikubeep.unampa.kesho yake unampigia anakuuliza nani?baada ya kujitambulisha unasikia; ahaa..mambo baby..bora umenipigia yani simu yangu inasoma zero na kuna mtu nashida naye..tumie vocha..mpenzi sorry!
ACHA ULOCAL.mia
safi sana me ningeomba vocha alafu ningekueleza matatizo yangu yote na mpaka ya ndugu zangu kijijini hiyo then utaamua kusuka au kunyoa ndo dawa wanaume kutongoza wanawake mmefanya kama ni promotion eheeeeeeee
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,040
Likes
62
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,040 62 145
kawadanganye madada uliozaliwa nao tumbo mmoja wasiwe na ulocal ujionee kama hata mmoja atafika form six
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
672
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 672 280
Duh! Wakaka mnaotuongelesha ongelesha kwenye magari mnakera jamani.
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
22
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 22 35
Upo ndani ya usafiri umekaa seat moja na mdada mrembo.unaamua kuvunja ukimya.cha ajabu wewe unamuongelesha kwa upole mwenyewe anajibu kwa kupayuka ..
Sababu kubwa ni kuwa wanaume wengi kama mimi na wewe ..tumewadanganya hawa kina dada hadi kujishusha thamani yetu. Mara nyingi akili ya mwanaume inakimbilia kwenye ..between the legs..

Dalili ya mvua ni mawingu.. Ukiona mdada kakustukia..Kaa kimya..siyo lazima kulazimisha uhusiano..
 

Forum statistics

Threads 1,250,260
Members 481,278
Posts 29,726,028