macreti ya bia na chupa zake yanahitajika

macreti ya bia na chupa zake yanahitajika

captainJack

Member
Joined
Jun 15, 2011
Posts
12
Reaction score
2
Macreti ya ba na chupa zake yanahitajika. Kuna mdau amefungua biashara ya kuuza bia. Cret mia tano zinahitajika. Kwa mwenye nazo tuwasiliane.
 
kwa wingi huo hutaweza kuzipata kirahisi nenda tbl au kwa agent aliyekaribu nawe hata ukitaka elfu moja,nadhani chupa moja wanauza shilingi mia tatu kama bado haijapanda.
 
kwa wingi huo hutaweza kuzipata kirahisi nenda tbl au kwa agent aliyekaribu nawe hata ukitaka elfu moja,nadhani chupa moja wanauza shilingi mia tatu kama bado haijapanda.

asante kwa ushauri lakini sina uhakika kama TBL ao Agent anaweza kukubali
 
Back
Top Bottom