Machali, Arfi kugombea ubunge kwa ACT-Wazalendo

Machali, Arfi kugombea ubunge kwa ACT-Wazalendo

Zitto kabla ya kuzungumza lazima avute ugoro kidogo! kwa hiyo mimi simshangai sana napia nawaoneeni huruma nyie mnao poteza muda wenu mwingi kumsikiliza kilaza kama zitto.

wanachomsikiliza hakina hata maana anafanya kazi ya kuchukua wabunge wa vyma vingine ili aongeze umaarufu kwa nn asitengeneze wazalendo kwa kuwafunza sasa ili baadae aje ajisifu kwamb aliwaandaa viongoz bora na wazur kama yy alivoandaliwa na kamanda mbowe
 
huyu Mzee na umri wote huo ati kuingizwa KINGI na vijana wadogo wasaka noti ni aibu, ni kheri angeamua kustaafu akae nyumbani kwake alee wajukuu!! ili kutunza heshima zake alizojijengea kwenye jamii.

Maana hata huo Ubunge kwenye jimbo hilo hatakaa aupate!! -
 
mcubic we rafiki yangu soma thhread ya machali hapo chini achana na hiii ya kizushi uliyoanzisha
 
Back
Top Bottom