Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya Gongolamboto....Jeshi lilijua???!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Al Zagawi, Feb 22, 2011.

  1. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,464
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    sijuzulu.....ni maneno ya waziri wa ulinzi akinukuliwa na magazeti.

    hakuna atakayejizulu maana katika jeshi hakuna siasa....ni maneno ya ofisa wa jeshi akinukuliwa na magazeti.

    poleni kwa maafa makubwa yaliyowakuta......maneno ya mkuu wa kaya, aliongea baada ya mkutano na baraza lake la ulinzi na usalama. hayo ni maneno aliwaambia wanajeshi...hakutaja ni kiasi gani cha damage kwa jeshi ikiwa ni mali au vifo tofauti na mbagala ambapo walau tulijuwa idadi ya wanajeshi waliopoteza maisha.

    ukija huku mitaani(time will tell) yapo maneno kuwa jeshi lilijua habari ya tukio hilo na wao walijiandaa mapema kusalimisha mali na uhai wao. Mfano wa stori za mitaani ni hizi mbili ambazo nimezipata ofisini:

    1. kijana mmoja anasoma KIU(dady wake ni mjeshi)...alisikika akimwambia mwenzie wawahi kuondoka maeneo ya chuoni kule goms kwa vile siku hiyo kungetokea milipuko ya mabomu eneo hilo...wapo waliobisha lakini kweli ilipodhihiri uongo ulijitenga

    2. mama mmoja huko tabata ambaye ni mjeshi alirudi hom mapema akahamisha familia kwa mshangao wa majirani...ilipofika usiku na kizaizai kutokea..wenye akili wakatambua...alaa ndiyo maana alifanya vile...

    ni vijimaneno tu...ikiwa vina ukweli basi wakati utaongea laa vitajifia a natural death

    nawasilisha!:wink2:
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimeshasikia habari kama hii lakini sijamsikia mtu ambaye ameambiwa na ndugu au jamaa yake mwanajesi zote ninazosikia ni "..kuna jamaa ana ndugu yake mwanajeshi...." na sio "..mimi ndugu yangu mwanajeshi aliniambia..."
    Sina hakika kama hizi tetesi ni za kweli unless aje mtu humu aseme wazi kuwa aliambiwa na ndugu yake mwanajeshi kuwa kuna tukio lingetokea.
     
  3. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninaweza kukupa namba za simu za mtu ambaye kaka yake alimjulisha aondoe familia. sema kama uko tayari mkuu.
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeskia hivyo hivyo yawezekana ni kweli
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mm boss wng aliambiwa ahame tangu saa 10 jioni alipigiwa simu na rafiki yake ambaye ni mjeda!!
     
Loading...