Mabomu ya DRC yatua Ngara


J

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
561
Points
500
J

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
561 500
Wakazi wa kijiji cha Ruganzo kata ya Kibimba wilayani Ngara mkoani Kagera wamekubwa na hofu baada ya kitu kinachosadikiwa kuwa kipande cha kombora kuanguka kwenye eneo lao


Wakazi hao wamesema kitu hicho chenye umbo la yai, kikiwa na nyuzi nyuzi na ukubwa wa sentimeta 50 kianguka jirani na uwanja wa ndege ulioko kjiji hapo usiku wa kuamkia leo

Wakazi hao wamesema kitu hicho huenda na kipande cha kombora kilichoanguka kwenye eneo lao kutokana na mapigano yanayoendelea katika ejeo la mashariki mwa DRC ambako ni jirani na Ngara

Mkuu wa wilaya ya Ngara Bw Costantine Kanyasu ammbaye amefika kwneye eneo la tukio amesema hakuna mtu ambaye kwa sasa anaweza kutambua kitu hicho, hivyo wamewaomba wataalamu wa mabomu kutoka kambi ya Jehsi la Biharamulo ili kuweza kukitambua na kukishughulikia

"Binafsi sijawahi kuona kitu kama hiki, labda ni kimondo lakini tuwasubiri wataaalmu watatoa taarifa zaidi juu ya kitu hiki"

Katika hatua nyingine wakazi wa kata za Kabanga na Mugoma zilizoko mpakani mwa tanznaia na Burundi wamesema usiku wa kuamkia leo wamesikia milio ya bunduki wakidai inatokea DRC ambako wasi w akundi la M23 wanapambana na majehsi ya serikali

Diwani wa kata ya Kabanga Bw Said Suod amesema usiku wa kuamkia leo wamesikia milioni ya silaha inayosadikiwa kutokea nchini DRC
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 1,250
Kwahiyo mpaka sasa ni juudi gani zinazo endelea? Naomba unijuze mkuu maana ukweni huko dah
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Tukipeleka USA wakatusaidia kukitambua..
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Points
1,225
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 1,225
Wamejuaje kwamba m23 wakati wanaopigana drc ni wengi?
 
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
968
Points
0
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
968 0
Duh, fuatilia mkuu maana huko ni nyumbani mwana. Poleni jamani, ngoja nipige simu kuuliza hali ilivyo Kabanga na Ruganzo.
 
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
968
Points
0
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
968 0
Vipi Mkuu, huyo DC siyo mwanajeshi? Hafahamu bomu na kisichobomu??
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
kiundiwe kamati ya kukichunguza
 

Forum statistics

Threads 1,283,501
Members 493,720
Posts 30,791,973
Top