Mabinti wa kilokole tafadhali pendezeni

kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,637
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,637 2,000
Mkuu umeongea kaaa mfalme suleiman hapa, yaani hao dada zetu(mimi mweyewe nimeokoka nimemupatia yesu maisha yangu, ni mpendwa) lakini sina hata nia YEYOTE ya kuoa hao dada zetu ambao wanajiita wameopkoka LA KABISA.Yaani hata mvuto hawana, yaani kuvaa acha tu, mume kitu cha kwanza kuangalia katika binti ni sura, mavavi ndio ajue kaa atatupa maneno au la, sasa kwa kuvaa huko umetaja nani atapoteza muda wake na hao dada zetu.THEY MUST CHANGE, barikiwa sana kwa hii uzi, natamani wote hao dada zetu wapitie huu uzi wako mkuu, pewa fanta bill kwangu mkuu
We ni muasherati
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
41,672
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
41,672 2,000
Si ukawachukue hao hao wanaopendeza aisee msiwapangie watu maisha, kama unaona washamba achana nao kachukue wajanja wenzio ebooo wanawake wote hawa unashindwaje kupata chaguo lako?
 

Forum statistics

Threads 1,342,672
Members 514,746
Posts 32,759,476
Top