Mabinti acheni kuwakalia uchi waume za watu

Mabinti acheni kuwakalia uchi waume za watu

Umevuta picha ni demu wako wa zamani eti.

Yaani nimevuta hisia ka vile ndo mimi nafua alafu huyo demu kakaa kwenye kigoda ukumbini anajifanya anapika alafu kule nilipo tunatizamana naye huku kayaachia mapaja coomer ipo njenje akijifanya hana hbr
 
Yamenikuta hayo kwa hao hao mahouse geli maadili hayaruhusu ningeweka picha hyo muone
 
Duh yaani huo ndio utetezi siku akienda hospital akakumbana na wamama wamejianika atawavamia kwasababu wako uchi !.

Au madaktari wa kiume siwangekuwa wanabaka hovyo ni ujuha tu huo
 
Kwahiyo mwanaume akiona tu nyuchi hana maamuzi, basi wanawake ndo tungetakiwa kua wahanga make nyuchi za kiume zinazagaa barabara wanajojoa popote tunaziona....!!!

ha ha ha safii maana wamezd kila kitu mwanamke msababsh.
 
Kwani alilazimishwa kukodoa macho ?kama angekuwa mbuzi au ng'ombe sipati picha huyo jamaa yako coz ya mbuzi shida hupati maana kijimkia kifupiii inaonekana.
 
Back
Top Bottom