Mabint wanaobeba MIMBA...makusudi kama kigezo cha Kuolewa..!!!!!!


data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,298
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,298 280
Jamani hii imekaaje.. Binti anajipeleka kwa mwanamume yeye kama yeye.... ... anajitongozesha.... mwamume ili aonekane ni mwanamume anaamua anzisha mahusiano naye.. kumbe hajui wazo la huyo dada.. ni kumtegea MIMBA... na baada ya hapo BINTI huyo anaanza kudai Ndoa kwa nguvu zote, Kumbe huyo kaka wala hakua na Mpango naye.. sasa swali.. Binti kama huyu akitelekezwa yeye na mwanae.... alaumiwe nani??????? msaada tafadhali..
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
Mtoto nae anapotelekezwa ni kwa kosa la nani?!

Hiyo mimba inategeshwa vipi mpaka mwanaume ajione hakua responsible kwenye kuitunga?!

Mwisho kabisa...hivi uanaume ni kutembea na yeyote anaekuchekea?!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,298
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,298 280
Mtoto nae anapotelekezwa ni kwa kosa la nani?!

Hiyo mimba inategeshwa vipi mpaka mwanaume ajione hakua responsible kwenye kuitunga?!

Mwisho kabisa...hivi uanaume ni kutembea na yeyote anaekuchekea?!
Kumbuka hakuna mwanamume anayependa onekana *****..ktk Mapenzi..
..Na hii kitu sijaileta hapa kwa bahati mbaya.. ni kutokana na ongezeko la watoto wa mitaani wanaobaki na mzazi mmoja(MAMA)
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
Lakini kwa nini tunachukulia kuwa jukumu la kuzuia mimba isiyotakikana ni la mwanamke pekee?! ni kweli kuwa Mwanaume hana role katika kuhakikisha kuwa haleti kiumbe ambacho hajakipangia humu duniani?
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
Kumbuka hakuna mwanamume anayependa onekana *****..ktk Mapenzi..
..Na hii kitu sijaileta hapa kwa bahati mbaya.. ni kutokana na ongezeko la watoto wa mitaani wanaobaki na mzazi mmoja(MAMA)
Kwahiyo kumkatalia mwanamke usie na mpango nae ndio kuonekana kama ulivyoandika hapo juu?!Na akikubali ndo anaonekana kwamba ni hodari kwenye mapenzi?!

Mwanamke kutegesha mimba kwaweza zuiwa na mwanamke...acheni kulaumu upande mmoja!!
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
Alafu aliyekudanganya kwamba mtoto anaebaki na mzazi mmoja ni sawa na mtoto wa mtaani ni nani?!
Wapo wasio na mzazi hata mmoja na sio wa mitaani.
Wapo wenye wazazi wote na ni wa mitaani...usiseme tu mambo bila kupima uzito wake...!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,298
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,298 280
Lakini kwa nini tunachukulia kuwa jukumu la kuzuia mimba isiyotakikana ni la mwanamke pekee?! ni kweli kuwa Mwanaume hana role katika kuhakikisha kuwa haleti kiumbe ambacho hajakipangia humu duniani?
kuna mwanamke anayemfuata mwanamume kwa lengo moja tu. kumtegea mimba... hata mwanamume akukuruke vipi..anashangaa badae salio limesoma... Nawe wajua hilo.. Do not Pretend
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
kuna mwanamke anayemfuata mwanamume kwa lengo moja tu. kumtegea mimba... hata mwanamume akukuruke vipi..anashangaa badae salio limesoma... Nawe wajua hilo.. Do not Pretend
Mwanaume akivaa Condom anavuliwa au inakuaje?!
<br />
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,298
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,298 280
Mwanaume akivaa Condom anavuliwa au inakuaje?!
<br />
sidhani kama una uhakika na hilo ulisemalo Lizzy.. na kama ndivyo..basi bado mdogo.. sorry
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,298
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,298 280
Jmani wanaume mko wapi.... mbona hamnipi msaada kwa hili.. bujibuji,the boss,dark city,the finest,rutashubayima,katavi,klorokwin,mbu..????????
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Kumbuka hakuna mwanamume anayependa onekana *****..ktk Mapenzi..
..Na hii kitu sijaileta hapa kwa bahati mbaya.. ni kutokana na ongezeko la watoto wa mitaani wanaobaki na mzazi mmoja(MAMA)
Sio wote mkuu wangu.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
kuna mwanamke anayemfuata mwanamume kwa lengo moja tu. kumtegea mimba... hata mwanamume akukuruke vipi..anashangaa badae salio limesoma... Nawe wajua hilo.. Do not Pretend
lol why should I pretend?! Sijabisha ila tu hapa ni kama unamlaumu mwanamke peke yake ilhali it takes two to tango!!

Ni kama unasema women are more smart compared to Men!
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
sidhani kama una uhakika na hilo ulisemalo Lizzy.. na kama ndivyo..basi bado mdogo.. sorry
Sasa badala ya kunielewesha unaendelea kung‘ang‘ania kitu usichoweza kukielezea?!

Kila la kheri!!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,298
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,298 280
Sasa badala ya kunielewesha unaendelea kung&#8216;ang&#8216;ania kitu usichoweza kukielezea?!

Kila la kheri!!
Asante kwa kutonipa msaada... na usiku mwema.. Sikuja hapa kufundisha ila kuhitaji msaada... .. hooooooooooo
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,298
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,298 280
lol why should I pretend?! Sijabisha ila tu hapa ni kama unamlaumu mwanamke peke yake ilhali it takes two to tango!!

Ni kama unasema women are more smart compared to Men!
You are never smart out of us (MEN)...but you know what to get what u wish from us...
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
Sasa data ukiwa mkali utapata msaada kweli?! Jibu swali kwa hoja si hacra au kususa bana la sivyo JF itakuwa adui yako soon!!

Kwa nn unafikiri wanaume wanashindwa kudhibiti mimba?
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,298
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,298 280
Sasa data ukiwa mkali utapata msaada kweli?! Jibu swali kwa hoja si hacra au kususa bana la sivyo JF itakuwa adui yako soon!!

Kwa nn unafikiri wanaume wanashindwa kudhibiti mimba?
hatuwezi kwasababu... twategemea ninyi mwatueleza nini From the very first tym... You know what I mean.. ur cycle!!!!!
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Likes
157
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 157 160
Mtoto nae anapotelekezwa ni kwa kosa la nani?!

Hiyo mimba inategeshwa vipi mpaka mwanaume ajione hakua responsible kwenye kuitunga?!

Mwisho kabisa...hivi uanaume ni kutembea na yeyote anaekuchekea?!
Well said Lizy.
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,112
Likes
1,537
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,112 1,537 280
Data unanishangaza kidogo,kwa nini ulaumu wanawake tu.na kama mwanamme hataki mimba,atumie condom.na kwa nini umetumia neno la kuongezeka watoto wa mitaani?mtoto anaweza kulelewa na mama peke yake na akaishi bila ya matatizo yoyote yale.mfano mkubwa ni mimi,nimelelewa na mama tu,kwa sasa na mimi nimekuwa na huna vya kuniambia kwa mama yangu.she is everything to me
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022