Mabilioni ya Stanbic

SunStrong

Member
Jan 24, 2011
57
0
Siamini kama tutaambiwa ukweli kuhusu cash iliyotoka stanbic, kuna tetesi mzigo ulipelekwa maeneo ya kuleee "KIVUKONI"; na Kwa hali niliyoiona bungeni sijui kama tutaambiwa ukweli wowote. Sijui wadau mnalionaje hili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom