Mabibi na mabwana, tuanze mwaka vizuri

to yeye

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,018
2,000
Salaam!

Ni ushauri tu,

Kama tunataka mahusiano yetu yaanze vema 2017, tafadhali kwa siye ambao hatujaingia kwenye ndoa tusianze mwaka na kufanya ngono yaani tuiache tar 1/1ipite ndo tulianzishe.

Nasema ivo coz kwa maono yangu naona ni kama laana vile. Kama inawezekana jamani siku iyo tuenjoy na vitu vingine tu, tusifungue mwaka kizinaa.

Nawasilisha.
 

AKILI KIJIKO

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
309
500
Sasa mm mpenz wangu geti Kali tar 1 ndo anaruhusiwa kutoka sababu ya skukuu halafu nimuache hiv hivi huo utakuwa uzuzuuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom