Mabanda ya kisasa ya Kware, Yanakusanya Mayai na Mbolea yenyewe

Mabanda ya kisasa ya Kware, Yanakusanya Mayai na Mbolea yenyewe

JasonJamestz

Member
Joined
May 14, 2014
Posts
9
Reaction score
3
photo 2.JPGphoto 4.JPGphoto 1 (1).JPG
11102710_652445441526472_2967516793959587409_n.jpg

22190_652446078193075_1417922862825333039_n.jpg


Taarifa: Tembelea KWARE TANZANIA


​
1. Banda hili lina uwezo wa kubeba kware 250 - 300


2. Banda hili linauwezo wa kuwahudumia chakula kware 80 kwa wakati mmoja na kuwahudumia maji kware 60 kwa muda huo huo.


3. Banda lina mfumo wa maji wa dharura pale utapochelewa kuwaongezea maji kware.


4. Banda lina mfumo wa kukusanya mayai na kinyesi cha kware bila kuwagusa.


5. Banda ni jepesi na rahisi kulihamisha.

Namba ya simu ni 0785402424
 
Hii ndoyo creativity inayotakiwa ..hongera sana mkuu
 
Hongera bingwa. Leta mswada wa bei pendekezwa sasa
 
hongera sana, this innovation is really stimulating

Hebu nipe siri kidogo, imekuaje issue ya kware ghafla imekua bonge la dili?? ni kweli wanaume wengi bongo milenda?
 
... hebu buni na ya kuku ...naamini hii biashara ya kware ni ya muda mfupi
 
Ha ha ha ha ha!!! Ah jamani, we acha tu. Huku kukulia mijini tabu sana. Umenikumbusha watoto fulani kule Japan waliambiwa wachore picha ya ng'ombe wakachora ng'ombe ana miguu miwili kama kuku!

Nenda kwenye blog yao KWARE TANZANIA
Asante mkuu kwa link ntajifunza mengi humo maana nilikua nawaskia tu hawa kware si unajua Tanzania ni kubwa?
 
Jasonjamestz nimekupigia ila simu yako iko extra busy, kuna namba ilikupigia ya eateli inaishia 54 nilitaka kujua price ya hio banda na bei ya Kware pia. Thanks
JasonJamestz
 
Last edited by a moderator:
hongera sana, this innovation is really stimulating

Hebu nipe siri kidogo, imekuaje issue ya kware ghafla imekua bonge la dili?? ni kweli wanaume wengi bongo milenda?
Hii ndio Bongo bwana, huwa inaendeshwa na matukio ya muda mfupi mfupi. Alikuwepo babu wa Loliondo hapa akapotea, sasa hivi ni mayai ya kware
 
Asante Laki Tano hilo.

Banda la kware 50 ni laki 2
banda la kware 100 ni laki mbili na nusu
banda la kware 200 ni laki nne
banda la kware 260 - 300 ni laki tano
banda la kware 500 ni laki 6
banda la kware 1000 ni 1M.
 
Pole natumaini nilikupigia baada ya missed call.

Banda la kware 50 ni laki 2
banda la kware 100 ni laki mbili na nusu
banda la kware 200 ni laki nne
banda la kware 260 - 300 ni laki tano
banda la kware 500 ni laki 6
banda la kware 1000 ni 1M.
 
Hongera sana mkuu,shilingi ngapi banda hilo?
Asante Laki Tano hilo.

Banda la kware 50 ni laki 2
banda la kware 100 ni laki mbili na nusu
banda la kware 200 ni laki nne
banda la kware 260 - 300 ni laki tano
banda la kware 500 ni laki 6
banda la kware 1000 ni 1M.
 
Back
Top Bottom