Ojuolegbha
JF-Expert Member
- Sep 6, 2020
- 1,773
- 1,174
Kituo cha Uwekezaji Tanzania (TIC) kimefanya mafunzo kwa Mabalozi kuhusu fursa za uwekezaji zilizoko nchini ili kuhamasisha wawekezaji wa kigeni wanapokwenda kuiwakilisha Tanzania.
Mabalozi hao walioteuliwa na kuapishwa hivi karibuni na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan na kuagiza wapewe mafunzo hayo.
Mabalozi hao walioteuliwa na kuapishwa hivi karibuni na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan na kuagiza wapewe mafunzo hayo.