Mabadiliko ya Wizara yanalenga kuilinda DP World?

Mabadiliko ya Wizara yanalenga kuilinda DP World?

Tungemkumbuka kama angeweka Sheria Kali na katiba mpya na angetoa Ile Kinga kwa viongozi ila yeye akaongeza kwa spika mama kaongeza kwa tiss ila tutafika pamoja tutakuwa tumechoka
Ila kaweka Sheria ya rasilimali ambaye ilivunywa kwenye mkataba wa DPW
 
Ndiyo, lazima na yeye tutamkumbuka.
Lakini tutamkumbuka kwa mabaya na uovu kama ambavyo watu wengi wa Ulaya wanavyomkumbuka Adolf Hitler,na Benito Mussolini na kama ambavyo Wamarekani wanavyomkumbuka Osama bin Laden ktk tukio la September Eleven.
Je, bado una hoja nyingine yoyote kuhusu huyu mtu wako????
Mabadiliko mengi sana yanaambatana na mapigano kama vile vita, bila vita vya pili vya Dunia nchi nyingi zisingepata uhuru(Uhuru wa bendera kwa nchi zisizojielewa/viongozi wenye maslahi binafsi)
 
Ndiyo, lazima na yeye tutamkumbuka.
Lakini tutamkumbuka kwa mabaya na uovu kama ambavyo watu wengi wa Ulaya wanavyomkumbuka Adolf Hitler,na Benito Mussolini na kama ambavyo Wamarekani wanavyomkumbuka Osama bin Laden ktk tukio la September Eleven.
Je, bado una hoja nyingine yoyote kuhusu huyu mtu wako????
Mbona hujatoa hoja yoyote sasa
 
Uwe na kumbukumbu, usiwe msahaulifu hivyo. Suala la kuundwa wizara mpya ambazo chini ya Ofisi ya Rais lilisemwa kitambo sana kabla ya hata suala la Bandari kuwepo.
Ilisemwa lini??. Unajua hili usual a la DP World lilianza lini?
 
Kuongezwa kwa Wizara ya Mipango na Uwekezaji na hapo hapo Wizara hiyo mpya kuhamishiwa Ikulu, tena kukabidhiwa kwa Kitilla Mkumbo ambaye Juhudi zake za kupigania DP WORLD bungeni, tena kwa hoja dhaifu mno! zinajulikana, kumetufanya sisi wengine tuwaze nje ya box na kuona kwamba Kuhamishiwa ikulu kwa Wizara hii mpya inayohusu uwekezaji ni Ulinzi kwa Walionunua Bandari.

Niko Tayari kusahihishwa.

Pia soma:
Uzuri Watanzania wanaanza kujitambua kuuza ovyo rasilimali zao si rahisi.
 
Watanzania tuendelee kupaza sauti Kwa Amani,

Mungu atajibu tena Kwa utisho mkuu.

Tusubiri.
 
Back
Top Bottom