Mabadiliko ya Wizara yanalenga kuilinda DP World?

Mabadiliko ya Wizara yanalenga kuilinda DP World?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,978
Reaction score
288,192
Kuongezwa kwa Wizara ya Mipango na Uwekezaji na hapo hapo Wizara hiyo mpya kuhamishiwa Ikulu, tena kukabidhiwa kwa Kitilla Mkumbo ambaye Juhudi zake za kupigania DP WORLD bungeni, tena kwa hoja dhaifu mno! zinajulikana, kumetufanya sisi wengine tuwaze nje ya box na kuona kwamba Kuhamishiwa ikulu kwa Wizara hii mpya inayohusu uwekezaji ni Ulinzi kwa Walionunua Bandari.

Niko Tayari kusahihishwa.

Pia soma:

 
Uwe na kumbukumbu, usiwe msahaulifu hivyo. Suala la kuundwa wizara mpya ambazo chini ya Ofisi ya Rais lilisemwa kitambo sana kabla ya hata suala la Bandari kuwepo.
Ukiwekewa picha za Kitilla Mkumbo akiwa Dubai na wenye DP WORLD utakuwa tayari kuvumilia ?
 
Hii nchi haina haja hata ya kuwa na Uchaguzi, NEC, Vyama Vya Siasa, Bunge sijui Kamati Za Nini Nini Huko. Ni kupoteza muda na hela zetu walala hoi.

Nchi inawenyewe hii, wananchi wapige kelele, walie na hata kama wakatambike wakiwa uchi ni kazi bure!!! Wenye nchi wakiamua lao, basi ndio washaamua!
Huu ndio ukweli mchungu
 
Kuongezwa kwa Wizara ya Mipango na Uwekezaji na hapo hapo Wizara hiyo mpya kuhamishiwa Ikulu , tena kukabidhiwa kwa Kitilla Mkumbo, ambaye Juhudi zake za kupigania DP WORLD bungeni, tena kwa hoja dhaifu mno! zinajulikana, kumetufanya sisi wengine tuwaze nje ya box na kuona kwamba Kuhamishiwa ikulu kwa Wizara hii mpya inayohusu uwekezaji ni Ulinzi kwa Walionunua Bandari .

Niko Tayari kusahihishwa .
Ukusahihishe nani na wewe unajuwa kila kitu.
 
Bahati mbaya Tafsiri nyingi zimekuwa za kiushabiki. Tumekuwa tukilalamika namna mipango ya nchi inavyoenda hovyo kila watawala wakibadilika.
Tunashindwa kutambua umuhimu wa mipango na uwekezaji.

Hii ni fursa kwa Taifa kuwa na Mipango itakayoweza kusimamiwa kikamilifu.
 
Kuongezwa kwa Wizara ya Mipango na Uwekezaji na hapo hapo Wizara hiyo mpya kuhamishiwa Ikulu , tena kukabidhiwa kwa Kitilla Mkumbo, ambaye Juhudi zake za kupigania DP WORLD bungeni, tena kwa hoja dhaifu mno! zinajulikana, kumetufanya sisi wengine tuwaze nje ya box na kuona kwamba Kuhamishiwa ikulu kwa Wizara hii mpya inayohusu uwekezaji ni Ulinzi kwa Walionunua Bandari .

Niko Tayari kusahihishwa .
Hili liko wazi, nguvu kubwa sana inatumika kuulinda huu udhalimu dhidi ya waTanganyika
 
Kuongezwa kwa Wizara ya Mipango na Uwekezaji na hapo hapo Wizara hiyo mpya kuhamishiwa Ikulu , tena kukabidhiwa kwa Kitilla Mkumbo, ambaye Juhudi zake za kupigania DP WORLD bungeni, tena kwa hoja dhaifu mno! zinajulikana, kumetufanya sisi wengine tuwaze nje ya box na kuona kwamba Kuhamishiwa ikulu kwa Wizara hii mpya inayohusu uwekezaji ni Ulinzi kwa Walionunua Bandari.

Niko Tayari kusahihishwa .
 

Attachments

  • IMG-20230705-WA0119.jpg
    IMG-20230705-WA0119.jpg
    115 KB · Views: 9
  • IMG-20230705-WA0108.jpg
    IMG-20230705-WA0108.jpg
    121.2 KB · Views: 12
Back
Top Bottom