Mabadiliko ya Sheria ya Ardhi ya uwekezaji

Mabadiliko ya Sheria ya Ardhi ya uwekezaji

Nchi ishakuwa ya hovyo hii, kuna moja nimesoma NHC anamiliki ardhi kwa ubia na kampuni ya dubai......how comes kampuni ya nje imiliki ardhi hapa Tanzania, kwa sheria ipi? mimi nafikiri sheria inawaruhusu kukodi eneo la ardhi kama wawekezaji na siyo kumiliki.​
 
Nchi ishakuwa ya hovyo hii, kuna moja nimesoma NHC anamiliki ardhi kwa ubia na kampuni ya dubai......how comes kampuni ya nje imiliki ardhi hapa Tanzania, kwa sheria ipi? mimi nafikiri sheria inawaruhusu kukodi eneo la ardhi kama wawekezaji na siyo kumiliki.​
Sheria ipi inayoruhusu kukodi na kuzuia umiliki mkuu
 
Eeh... my friend umetumia darubini gani kuona hilo!!! Mwekezaji siyo raia lakini amiliki ardhi permanently.

Nadhani tungeweka sheria kwamba ukimiliki ardhi Tz lazima uukane uraia wako huko utokako uwe raia wa Tz pekee, wala usiwe na uraia pacha usije kupendelea nchi yako ya pili ambayo siyo Tz.

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile
Labda ni wazo Zuri. Lakini nafikiri sheria hiyo inatakiwa imzuie muwekezaji au mwananchi yeyote kutumia ardhi hiyo kupata fedha kwenye taasisi ambazo hazipo Tanzania
 
Back
Top Bottom