Maandiko yanasema tuishi nao kwa akili.

Maandiko yanasema tuishi nao kwa akili.

Barikiel

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2014
Posts
404
Reaction score
408
Unaijua saa mbovu? Hivi mtu akiku ulizamda na saa yako ni mbovu unamjibu nini? Mimi kwa uzoefu wangu fasta nitakisia nita angalia jua na nitamjibu.
MUNGU Alituoatia saa mbovu tuzivae kila mda inahitaji kurekebishwa ili isikupotezee muda. Mwanamke ni sawa na saa mbovu inapaswa kila wakati umrekebishe kama saa bila hivyo maisha hayataenda.
 
Bi mkubwa uliwahi kumwambia haya?
 
Unaijua saa mbovu? Hivi mtu akiku ulizamda na saa yako ni mbovu unamjibu nini? Mimi kwa uzoefu wangu fasta nitakisia nita angalia jua na nitamjibu.
MUNGU Alituoatia saa mbovu tuzivae kila mda inahitaji kurekebishwa ili isikupotezee muda. Mwanamke ni sawa na saa mbovu inapaswa kila wakati umrekebishe kama saa bila hivyo maisha hayataenda.

Wewe ni mbovu kuliko unavyojifikiria. Kama wewe ulizaliwa na unayoita saa mbove, basi wewe ni mbovu mara dufu.
Huna nidhamu, heshima wala adabu kwa Mamayako aliyekubeba miezi tisa tumboni ,ukamnyea, ukamkojolea lakini yeye akakulea mpaka ukajitambua.

Akili ulizo nazo ni sehemu ndogo sana ya akili ya mamako.

Uwe na adabu na heshima kwa wanawake.

Kama ni kitu kibovu, kwanini wewe unayejiona uko salama uwe na wasiwasi? Wanawake wana akili sana na ndiyo maana ukitaka kukaa nao yakupasa ukae nao kwaa akili pia.
 
wanawake wana matatizo yao, kwa namna moja naweza nkakuunga mkono ila kusema mungu ameumba kiumbe kibovu unajitaftia matatizo.
 
Ukitaka kuishi na mwanamke kwa raha mwache afanye anacho taka kufanya akileta ujinga piga chini fuata mwingine hao siyo mama yako mmejuana ukubwani kuna wanawake wana akili sana kukupita cha msingi tafuta hela kula maisha kabla yaja kukula wewe kura raha kufa kwaja ponda mali kula totos
 
Unaijua saa mbovu? Hivi mtu akiku ulizamda na saa yako ni mbovu unamjibu nini? Mimi kwa uzoefu wangu fasta nitakisia nita angalia jua na nitamjibu.
MUNGU Alituoatia saa mbovu tuzivae kila mda inahitaji kurekebishwa ili isikupotezee muda. Mwanamke ni sawa na saa mbovu inapaswa kila wakati umrekebishe kama saa bila hivyo maisha hayataenda.
Sawa mkuu ila uwe na adabu mkuu ujumbuke tume zaliwa na MAMA

Ata kama wanawake Wana changamoto Lakin sio viumbe wa kuwadharau kwa kiwango hicho

Ukiwa na akili Uta kuwa na busara ila ukiwambia watu kuwa una akili utakuwa mpumbavu Sana
 
Wanawake wana akili sana na ndiyo maana ukitaka kukaa nao yakupasa ukae nao kwaa akili pia.(kutoka kwenye reply moja wapo hapo juu)
 
Vitabu vimeweka wazi juu ya Mwanamke aliyeumbwa toka Ubavuni mwako..

Tuishi nao kwa akili sana.
 
Siyo niliwahi mwambia, anatambua na anarekebishwa kila anapo zidisha dakika au kupunguza dakika. Nimesema saa mbovu lazima irekebishwe inapo poteza majira. Wenye akili fupi lazima povu liwatoke lakini wajuaji wame elewa nilicho maanisha.
Bi mkubwa uliwahi kumwambia haya?
 
Wanawake wapo juu sana kiakili kuliko Wanaume lakini Wanaume huwa tunawazidi kiupeo tu hasa hasa katika maamuzi na misimamo.


Mie nimelelewa kwenye malezi ya kisukuma...yaan baba ana asili sana ya kumdharau mwanamke!..yaan unaona wazi wazi unavyotengwa kisa ww ni ke! zaman nilikua nikilalamika ananijia juu sana . akitaka kufanya jambo la maendeleo kaka yetu (tena ndo kamwisho)kanaambiqa kenyeww..nyie mnaweza ambiwa hata baada ya miez 10!
Kuna kipindi nikaikubali ile hali..so bro akawa Lulu Sana hom kwetu kuliko sie kina yakhe!
Sikutaka hata mchukia isingesaidia!

Kufupisha stry dingilai ndo ananiomba ushauri nw afanyeje kaka abadilike..maana anamuumiza sana hisia zake!
namwambiaga ulikua unatuona sie wanawake vilaza pambana na mwanao..so hapa home kila kesi reference ananitaja mm..mnamuona dada enu..mimi nawaangalua kwa mbaliiii...wamenuniana nw..mie sijui kitu nasonga mbele..endeleen kutdharau tu!

Mtoa mada mapoumbou yako
 
Wewe ni mbovu kuliko unavyojifikiria. Kama wewe ulizaliwa na unayoita saa mbove, basi wewe ni mbovu mara dufu.
Huna nidhamu, heshima wala adabu kwa Mamayako aliyekubeba miezi tisa tumboni ,ukamnyea, ukamkojolea lakini yeye akakulea mpaka ukajitambua.

Akili ulizo nazo ni sehemu ndogo sana ya akili ya mamako.

Uwe na adabu na heshima kwa wanawake.

Kama ni kitu kibovu, kwanini wewe unayejiona uko salama uwe na wasiwasi? Wanawake wana akili sana na ndiyo maana ukitaka kukaa nao yakupasa ukae nao kwaa akili pia.
Baba nae mbona humkumbuki au unafikiri kujikunja mpaka upige bao la mtoto nikazi ndogoe
 
Back
Top Bottom