Maandamo Musoma mjini

tatanyengo

JF-Expert Member
Mar 30, 2011
1,134
1,195
Wananchi wa Musoma mjini mkoani Mara sasa hivi wanaandamana kuelekea kwenye ofisi ya RPC kupinga mauaji yanayoendelea. Baadhi ya watu wamekuwa wakiuwawa kwa kukatwa vichwa ilihali jeshi la polisi halichukui hatua za kotosha kukomesha mauaji hayo.

Source: ITV/Radio One
 

HIMO

Member
Aug 31, 2012
76
0
hawa polisi wanamatatizo mengi ambayo yanawasibu lkn kunyamazia mauaji ya wananchi siyo nkia sahihi ya kufikisha ujumbe vinginevyo tutasema kuwa wao ndio wanaendesha hayo mauaji.
 

kababy

Member
Jul 21, 2011
19
0
polisi wapo kwaajili ya kufukuza maandamano na kuwatawanya waandamanaji mambo ya kuua wala hawayajali labda afe polisi wao ndo utaona hadi baba yao IGP anakimbilia eneo la tukio
 

otorokoko

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
2,437
0
Tatizo liko kwa rpc na dc hawa watu ni wapumbavu wanafichwa ukweli wa jambo hili na hawataki kulishughulikia huku wakiwaacha wananchi wanateketea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom