Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamno yetu, yalifana sana jana :wananchi,wanaharakati na wauguzi'' airport wkt wa kumuaga mwenz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Jul 1, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,522
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    :help: Baadhi ya wanaharakati na wauguzi wakiwa na mabango yaliyokuwa na ujumbe wa kulaani kitendo cha kikatili alichofanyiwa

    daktari huyo.
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana mengine leo mengine kesho mengine keshokutwa funga kazi jumatano vipeperushi vimeanza kusambazwa
     
  3. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaharakati nyie wanafiki wakubwa. Bei za bidhaa zinapanda kila siku na maisha ya wanyonge yanazidi kubana hamjawahi kuandamana, Albino wanachinjwa kila kukucha mmewaacha wajihangaikie wenyewe. Leo hii watu wanapoteza maisha majumbani kutokana na mgomo wa madaktari mnashangilia na kuonyesha ushindi eti kwa kujikusanya pale airport. Tanzania tuna activists vihiyo wasiojua wapi wasimame kutetea haki za wanyonge. They are simply mob mongers for popularity gains not real activists
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,575
    Likes Received: 4,127
    Trophy Points: 280
    we Mnyampaa gani?
    kwani hayo maisha yanayopanda wanapandishiwa wanaharakati wewe hupandishiwi! anza kujitetea mwenyewe ndipo uwanyooshee kidole wenzio, unakaaje kama mzoga unaosubiriwa kuzolewa wewe!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,580
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wee ndio BURE kabisa....yaaani mpaka dunia ya leo hii bado umelaza kend*e zako nyumbani ukisubiri 'mesiya' aje akutetee haki zako? Kalaga baho, subiri tu utetewe na kuendelea kulaumu wanajitahidi kukutetea bila ya hata kuungwa mkono nawe....sie tunajitetea wenyewe!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani watu wengine sijui wakoje kama huna chakuchangia hukai kimnya?
     
  7. M

    Miranda Michael Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina imani na wanaharakati uchwara wa Tanzania ambao huchochea migomo na vurugu halafu wanabeba mabango na kupiga picha kwa ajili ya kuombea fedha kwa ajili ya kuombea fedha kwa wazungu wao.
     
  9. T

    Tanganyika2 Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naitwa Mnyambaaaa.... nafanya kazi ofisi ya TRC hapa Dar. Nimesoma Ukraine na Israel na Nilifundisha Kivukoni kwa miaka minne kabla ya kuhamia Jeshi la Polisi. poffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff kabisa.
     
Loading...