Na hela kulipa waandamanaji zimekamatwa
Raia wawili wa Tanzania, Paschal Nyanda (28) na Sanda Donald (24), wamekamatwa na Jeshi la Polisi nchini Malawi baada ya kukutwa wakimiliki US$1,141,215 (zaidi ya Shilingi bilioni 3 za Kitanzania) bila kuwa na nyaraka zinazoonyesha uhalali wa fedha hizo.
Kwa mujibu wa Polisi, tukio hilo lilitokea Julai 1, 2026 katika kizuizi cha barabarani cha Chiweta, wilayani Rumphi, wakati wa operesheni maalumu ya ukaguzi.
Watuhumiwa walikuwa wakisafiri kwa gari aina ya Mazda Axela wakitokea Lilongwe kuelekea Tanzania, ambapo baada ya ukaguzi, askari walibaini fedha hizo zikiwa zimefichwa ndani ya...
- Best home tutor
- mabilioni malawi mamilioni nchini raia tanzania
- Replies: 58
- Forum: Habari na Hoja mchanganyiko
MUNGU hawezi kusimama na MAPEPO kama ayo yenye chuki zisizo na tija kwa Taifa la Tanzania
MUNGU IBARIKI TANZANIA 🇹🇿