Maandamano ya kumpokea Nundu yapigwa stop! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya kumpokea Nundu yapigwa stop!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, May 19, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Maandamano yaliyokuwa yameandaliwa kwa ajili ya kumpokea mbunge wa Tanga Mh Omari Nundu yamesitishwa kutokana na sababu za kiusalama.

    Chanzo: Tanga television.
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Maandamano hayo yalikuwa yamepangwa kufanyika kesho.
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Intelijensia @work.
    Hata hivyo hayo maandamano yalikuwa ya kumpongeza kwa kufukuzwa uwaziri?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Usalama? Vipi kule kwa Ngeleja nako kuna usalama au vipi?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,148
    Likes Received: 7,120
    Trophy Points: 280
    Huu ujinga unaotaka kuota mizizi kwenye nchi hii usipokemewa, adui umaskini na maradhi itakuwa ngumu sana kupigana nao, maana nilishangawa kuona mashabiki wa Simba walipokwenda uwanja wa ndege na matarumbeta kuipokea timu yao eti imetolewa kiume kule Sudan!! huu ni zaidi ya ujinga.
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,293
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    ..mara ya kwanza kusikia maandamano ya wana CCM yamezuia!!
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Ningekuwa Nundu, ningekaa kimya na kufanya harakati za chini kwa chini.

    Nundu huiwezi DOLA.
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    namshukuru mungu kwa kuniweka hai mpaka sasa ili na mimi niyashuhudie haya.
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Huyu muheshimiwa wiki iliyopita nilimuona nje ya nchi alikokuwa akifanya kazi amesharudi mara hii?
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Inawezekana CUF ndio waliokuwepo, Unakumbuka ziara ya rais Tanga airport badala ya CCM kumpokea wanachama wa CUF ndio waliompokea, sasa inawezekana CUF wangetawala hayo Maandamano.

    Na CCM wasipoangalia hilo JIMBO litakwenda kwa CUF.
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watu wanaoipenda ccm huwa ni vichaa! Mtu mwizi mnapokea wa nini? Ili kuipenda ccm unatakiwa uwe na akili za wendawazimu!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,970
    Likes Received: 6,519
    Trophy Points: 280
    Vipi Tanga kwetu kunani tena jamani? yaani kweli hawana ubomgo wa kuwaza kiasi hicho? nipo hapa Tanga Majestic subiri ntapitia kwa Mheshimiwa nimjulie hali
     
  13. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    kuppongeza kwa kuibaaaa!!!!!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,970
    Likes Received: 6,519
    Trophy Points: 280
    Mtoi nimeiona picha yako hapa nikafurahi sana, nimefurahi sana kuona hujabadilika sana tangu enzioi za shambalai school na ushirika Moshi, mzima lakini huyu Nundu nae anataka nini?
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,560
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    anataka cheap popularity
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,785
    Likes Received: 4,165
    Trophy Points: 280
    na tatizo wapo wabongo ambao wakiambiwa 'serikali imesema' wanakuwa kama mbwa mbele ya chatu...
     
  17. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapa ndio huwa naona umuhimu wa al shabab na al quida !
     
  18. o

    oakwilini Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache mazuzu wampokee zuzu mwenzao.watanzania watawashangaa sana hao jamaa ila naamini wenye akili watatulia majumbani kwao.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nimejiuliza hivohivo,,,,,ila sitak kuamin kama MKULO ataandaliwa hayo mapokezi,,,maana wapiga kura wake wamemchoka kama mvua za masika
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    nundu ni nani nchi hii?mapokezi ya kushindwa majukumu yako?hivi wewe mzee una akili kweli wewe au ?
     
Loading...