Maandamano ya CHADEMA Jiji la Mbeya-Picha na Matukio

Maandamano ya CHADEMA Jiji la Mbeya-Picha na Matukio

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Posts
2,970
Reaction score
873
Wakuu,

Hivi sasa ndio tunajipanga ili kuanza Maandamano yetu. Mji umejaa hamasa kubwa kila ukipita bendera za CHADEMA na ishara ya vidole viwili ndio vimetawala.

Watu wamependeza sana na Kombati na Sare nyingine za Chama. Tunatarajia kuanza Maandamano mida ya saa sita. Magari yote ya msafara yako hapa Forest yakipiga nyimbo mbalimbali za chama. Maandamano yanatarajiwa kuanza maeneo ya Mafiat njia ya Uwanja wa Ndege yataelekea Viwanja vya Ruandanzovwe Mwanjelwa.

Leo tutatembea Kilomita Mbili tu.

Pata picha za Awali.

Umati.jpg

mabango-mbeya.jpg

maandalizi.jpg

gamba.jpg

nyomi.jpg


Aluta Continua
Kutoka Mbeya Forest

Regia E Mtema
Waziri Kivuli-Kazi na Ajira
 
Asante kwa taarifa mkuu.
Mbona hizo picha za awali hatuzioni.
Tuwekee pliiz, tuna tashshwishwi ya kuona kinachoendelea huko na lile anguko la "Intelijensia".
Watu pipooooo...
 
Asante mkuu kwa taarifa,tunatarajia hoja madhubuti zitakazo eleweka kwa kila mtanzania mwenye uchungu na taifa hili na kugusa hisia za kila mmoja katika hotuba zenu za msingi.

Picha mmi sizioni kama ulivyoandika hapo juu.
 
Kwa hiyo ile habari ya jana kuwa polisi wamezuia maandamano haikuwa ya kweli...???
 
Asante kwa taarifa Ila andamaneni kwa amani na mjichunge na uchokozi wa wafuasi wa ccm maana hawa jamaa hawakawii kutuchafua Chadema kwa namna yeyote ile
 
Aminia dada Mtema, kamueni kiukwelikweli, ili wanaojichubua watoke hadi ngozi
 
turushie picha tuwaone mashujaa wetu
Wakuu,

Hivi sasa ndio tunajipanga ili kuanza Maandamano yetu. Mji umejaa hamasa kubwa kila ukipita bendera za CHADEMA na ishara ya vidole viwili ndio vimetawala.

Watu wamependeza sana na Kombati na Sare nyingine za Chama. Tunatarajia kuanza Maandamano mida ya saa sita. Magari yote ya msafara yako hapa Forest yakipiga nyimbo mbalimbali za chama. Maandamano yanatarajiwa kuanza maeneo ya Mafiat njia ya Uwanja wa Ndege yataelekea Viwanja vya Ruandanzovwe Mwanjelwa.

Leo tutatembea Kilomita Mbili tu.

Pata picha za Awali.




Aluta Continua
Kutoka Mbeya Forest

Regia E Mtema
Waziri Kivuli-Kazi na Ajira
 
Jamani mie sioni picha....Ahsante Regia kwa taarifa!
 
Mtachoka tu kuandamana li-nchi likubwa sana hili. Kodi zetu ndio zinateketea hivo. Tofauti kati yenu na CCM kwa matumizi ya fedha za UMMA haipo. Watoto wetu waendelee kusoma chini ya miti na kukalia mawe. Tuendelee kuigharamia SIASA mpaka basi.
 
Back
Top Bottom