Maandamano Dodoma kupinga ukandamizaji wa CDA

Maandamano Dodoma kupinga ukandamizaji wa CDA

Huko ndo kule utakokuta kuanzia mwenyekiti wa kijiji,balozi,diwani na mbunge wao wote ni CCM alafu kila siku wanalalama!

Acheni kuwa watumwa wa CCM wajibisheni viongozi wenu kwa kuchagua watu wengine vinginevyo mkubali matokeo yake.

Mbona Makulu kuna diwani wa chadema, na ndiko kukonyuma sana kimaendeleo na ujenzi holela ndio umeshamiri, ngono njenje kama uwanja wa fisi, hata mkuu wa mkoa analijua hilo na hafuatilii sababu yeye ni mlokole. Diwani mwenyewe ni mganga wa mvua. CDA inamkumbatia na hawana mamlaka kabisa na nchi hiyo ya makulu, sijui nao wamegangiwa na huyu mzee wa chadema.
 
CCM oyeeeeeeee!

Yaaani hao nduguzangu wenyeji wa huko dodoma huwa wanaridhika kwa vitu vidogo sana ukiwapikia pilau tu! Basi umeshawafanya mazuzu#

Diwani wa makulu wa chadema huwa anawapikia uji na wote wanamsikiliza na kupinga maendeleo kwa nguvu zote. CDA haifui dafu na wamesha susia kuleta maendeleo makulu
 
Hahaahaaa! Mbukweniiiiiiiiiii! Halafu mnaitikiaga Mbukwaaaaaaaaa! Kura zote kwa ccmmmmmmmmm. Halafu mnasemaga Chalumbaaaaaaaa! Mezeni maumivu polepole bila kelele.
Bado Tabora, manake huko nako wanapikiwaga wali tu then wanapiga kura kama wendawazimu. Nafikiri ndo next move. Huko Tabora kaeni mkao wa kubomolewa.
 
View attachment 114493Hilo Jukwaa la Nyerere huwa halisogeleki hasa Ngazi zake kwani linalindwa na askari mgambo unachotakiwa, 9wakazi hao kwa pembeni wamenyanyua mabango wakimsubiri Mkuu wa mkoa) hapo ni kutoa Malalamiko yako kwanye hiyo sanamu (ya BABA WA TAIFA), km ni nyimbo, vilio, kashfa, lawama nk ukitoka nje ni kimya (Ni km ule Mnara wa Washngton Marekani) naona UDOM wanaukumbuka kwani umefikisha vilio vyao vingi[/QUOTE]

mkuu wa mkoa hawezi kuwasaidia, kwani hana uwezo wa ukuu wa mkoa
 
Waache wateswe tu, wagogo hamnazo kabisa. Ni zawadi ya kuendelea kuikumbatia CCM hiyo, wateswe na kuvunjiwa mpaka wanyooke.
 
CDA imekuwa tatizo toka imeanzishwa, kwanza imeshindwa kutekeleza majukumu yake na kuishia kuwa-frustrate wananchi tu
 
Matatizo ya Kikuyu kusini yanataka kufanana na kata ya Kizota, mhe David Malole,mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya wanayafahamu wamekaa kimya wataibuka watu watakapo anzakufa,hivi karibuni mjumbe wa kikosi kazi amebainika kwa uuzaji wa kiwanja kwa Halima Idd Mohamedi kesi hii ilifika kwa mkuu wa wilaya hakuna hatuwa zozote za kinidhamu zilizochukuliwa.
 
Back
Top Bottom