Maandalizi muhimu ya harusi & send off.

Maandalizi muhimu ya harusi & send off.

Akili Pesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2014
Posts
617
Reaction score
854
Wadau habari za wikiendi?
Nimeona nianzishe "UZI" huu wa maandalizi muhimu ya harusi na send off ili tuweze kusaidia asilimia kubwa ya wale ambao wanahitaji la kuja kufanya shughuli kama hzo kwa baadae au wapo katika kipindi cha kujiandaa kutekeleza haya masuala.

Nimeona kuna umuhimu wa kutoa msaada wa mawazo na tajiriba tuliopitia masuala kama haya ili tuwaepushe watu wengi hasa vijana wetu katika stress wakati wa maandalizi maana wengi mnafahamu inakuwa ni zoezi gumu sana ndio maana wengi huishia kulia kwa furaha akiwa pale ukumbini.

Naomba sasa tushirikishane masuala muhimu ya kuzingatia wakati unafikiria kuandaa shughuli yako kama ni harusi(hasa wakaka) au send off (kwa wadada) ili uwe kama sehemu ya Tips flan hivi ambazo mtu anaweza kupata elimu ya kumuongoza.

Nimekuja kugundua hili ni tatizo kwa sasa asilimia kubwa mtu anakuwa hajui aanzie wapi na kutokana na hilo ndio maana vijana wengi huishia kubebana tu kuwekana ndani bila kufunga ndoa. Hivyo tuwasaidie hawa vijana wasijkute wanapatwa na stress katika kipindi hiki.


Naomba kuwasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wale ambao hatuna mpango wa harus na sendoff tuna comment wap??


Sent from my iPhone using JamiiForums
Niliambiwa ukiona mwanaume anakataa kuoa ujue kuna mambo mawili anayo Kati ya haya.
1. Ubahili wa kiwango cha kimataifa.
2.Uoga,Aibu na kushindwa kuface watu wengi [emoji23][emoji23]
Hii niliskia sku moja watu wanaongea bar kama utani hivi lakn ikawa na uchambuz shawish sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niliambiwa ukiona mwanaume anakataa kuoa ujue kuna mambo mawili anayo Kati ya haya.
1. Ubahili wa kiwango cha kimataifa.
2.Uoga,Aibu na kushindwa kuface watu wengi [emoji23][emoji23]
Hii niliskia sku moja watu wanaongea bar kama utani hivi lakn ikawa na uchambuz shawish sana.

Sent using Jamii Forums mobile app

Hapana me hyo pesa ya harus na sendoff bora nidake kiwanja tu asee[emoji95]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Niliambiwa ukiona mwanaume anakataa kuoa ujue kuna mambo mawili anayo Kati ya haya.
1. Ubahili wa kiwango cha kimataifa.
2.Uoga,Aibu na kushindwa kuface watu wengi [emoji23][emoji23]
Hii niliskia sku moja watu wanaongea bar kama utani hivi lakn ikawa na uchambuz shawish sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
hahaha namba 2 inanihusu
 
Hapana me hyo pesa ya harus na sendoff bora nidake kiwanja tu asee[emoji95]


Sent from my iPhone using JamiiForums
Vzr sana, dunian hpa binadamu tunatofautiana ktk mambo matatu
1.Idea
2.Priorities
3.Decision.
Ni haki yako kabsa lakn kwa mwingne yye angesema bora akanunue gari ya biashara apige pesa.[emoji122]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom