Maamuzi

Maamuzi

Kwahiyo wote 3 wanataka kuoa bila kutest

Una bahati ya mtende
mmoja ndo ametest wengine marafiki tunajuanaga toka tunasoma kwaiyo wananijua tabia ndani nje so kutest sidhan kama ni muhimu zaidi ya kutaka kuishi pamoja tu sahv
 
Tatizo mnataka malaika ndio maana hamuoi ila wanawake wapo kabisa tena wanojitambua.
Wengine wanasema wewe mkubwa sana wengine wazee ila wanaogopa ndoa sibure hujapata kwasababu nyingi tu ambazo mnajitakia.
 
Tatizo mnataka malaika ndio maana hamuoi ila wanawake wapo kabisa tena wanojitambua.
Wengine wanasema wewe mkubwa sana wengine wazee ila wanaogopa ndoa sibure hujapata kwasababu nyingi tu ambazo mnajitakia.
The problem is, we can't love them back. Its a process to fall in love, be in love and keep the love. Period
 
Kuna hatari ya kutokuja kuoa kama Hili litaendelea maana siwezi kuwa na mwanamke ambaye sina mafeeling nae except yale ya kugegeda
ohoo atakuja tu utakae kua na mafeeling nae..mda ndo jibu

Ila wenginee naonaga mwisho wa siku anaoa yoyote yule atakaekupenda kutokana na ugumu wa kumpata unayempenda
 
Kila kikicha naona maamuzi ya kutokuoa yanashika kasi kwa upande wangu,sababu inayopelelekea hivyo ni aina ya wanawake ninaokutana nao na aina ya wanawake ninaowataka/hitaji mimi inakuwa vice versa,na mm sipo tayari kuoa mwanamke kwa ajiri ya kautimiza pressure za wananzengo nataka itoke moyoni mwangu kabisaili mwanamke Huyo awe sehemu ya furaha ya maisha yangu! Swali lan.Je kuna mwanamume mwenye mtazamo/changamoto kama hii!? Umri wangu unakidhi vigezo vya kuingia katika ndoa.Mwisho wa kuwasilisha.
Never give up,atakuja hitaji la moyo wako
 
wapo wengi ila hamna aliyenvutia
Mabinti Wengi Wazuri Wenye Age Ya 18-20+ Huwa Wanakuaga Too Selective Kwenye Relationship.

Huwa Wanataka Wanaume Wenye Kufanana Nao Ma - handsome Na Wenye Mali,

Mwisho Wa Siku Hujikuta Wametembea Na Wanaume Wengi Lakini No! Ndoa. Wakifika Age Ya 30+

Hapa Utasikia Yoyote Anioe
 
Mabinti Wengi Wazuri Wenye Age Ya 18-20+ Huwa Wanakuaga Too Selective Kwenye Relationship.

Huwa Wanataka Wanaume Wenye Kufanana Nao Ma - handsome Na Wenye Mali,

Mwisho Wa Siku Hujikuta Wametembea Na Wanaume Wengi Lakini No! Ndoa. Wakifika Age Ya 30+

Hapa Utasikia Yoyote Anioe
Ni kweli mkuu chagua chagua ndo inatuponza kwa kujiona wazuri kumbe wazuri wengiii mwisho wa siku tunasema yoyote twende kazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom