Maalimu Seif ktk Serikali ya mseto

Maalimu Seif ktk Serikali ya mseto

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Posts
699
Reaction score
241
Nimekuwa nikimfuatilia sana Maalim kabla na baada ya kuundwa kwa serikali ya mseto Zanzibar!! Kwa upande wangu naona kama hadhi na umaarufu wakw umepungua sana na ninadhani ni bora asingeingia katika serikali na badala yake atumie muda wake mwingi katika kuimarisha chama chake. Na ninahisi iwapo ndoa hii ya CUF na CCM itaendelea, ushindi wa CUF mwaka 2015 itakuwa ni ndoto. Mnaonaje bandugu
 
Hivi kweli na kelele zile zote na minyanyaso ya wananchi visiwani leo hii Maalim Seif hata kusema japo kaneno juu ya harakati za kutafuta katiba mpya, tume huru ya uchaguzi waa mauaji Arusha kama yalivyotokea Pemba!! Ama kweli hii kali sasa.
 
Nimekuwa nikimfuatilia sana Maalim kabla na baada ya kuundwa kwa serikali ya mseto Zanzibar!! Kwa upande wangu naona kama hadhi na umaarufu wakw umepungua sana na ninadhani ni bora asingeingia katika serikali na badala yake atumie muda wake mwingi katika kuimarisha chama chake. Na ninahisi iwapo ndoa hii ya CUF na CCM itaendelea, ushindi wa CUF mwaka 2015 itakuwa ni ndoto. Mnaonaje bandugu

Ushindi wa yeyote 2015 Zanzibar hautoathiri chochote kwani Serikali Mseto itaendelea.
 
huyu mdudu wa mseto afica anatesa sana ina maana next election cuf ndio waongoze zanzbar na kenya odinga? na yule wa ivory coast nae ana taka mseto what a crap for african politicians!!!!!
 
Huyo maalim Seif ameishanyamazishwa kwahiyo hautomsikia tena hawezi kuongea chochote ameishaanza kuonja utamu wa madaraka mambo mengine ya wananchi hawezi kuyakumbuka
 
Tena sana ndio maana huwa wanasema adui yako muombee njaa
 
kama zombe, kaumza mmeliona hilo basi cuf wanakufa kifo kibaya sana
 
Nimekuwa nikimfuatilia sana Maalim kabla na baada ya kuundwa kwa serikali ya mseto Zanzibar!! Kwa upande wangu naona kama hadhi na umaarufu wakw umepungua sana na ninadhani ni bora asingeingia katika serikali na badala yake atumie muda wake mwingi katika kuimarisha chama chake. Na ninahisi iwapo ndoa hii ya CUF na CCM itaendelea, ushindi wa CUF mwaka 2015 itakuwa ni ndoto. Mnaonaje bandugu

Mkuu,
Seif Sharif kwa sasa sio vuvuzela tena. Ukifuatilia mwenendo wa ufanyaji kazi wake ni kuwa anakutana na mabalozi wa nje wanaotembelea Zanzibar, lakini pia hata anapofanya shughuli za chama Chake kama kufungua matawi basi ana ulinzi wa polisi sio kama zamani kukimbizana na Polisi.

Sijui munazitizama siasa kivipi lakini CUF wana nafasi nzuri zaidi kama hali na mambo yataendea kuwa kama yalivyo sasa. Yaani kama CCM hawatocheza foul na kusabotage hapo siku za mbele.

Anyway, ukweli kila mtu anaujuwa kuwa Dr, Shein ni rais wa kutangazwa na Tume, lakini Seif ni rais wa wananchi, wapiga kura na yumo mguu mmoja ndani, kwa hiyo anafanya siasa kwa nafasi zaidi bila kubughudhiwa na Jeshi la Polisi.
Nafikiri kwa Seif kuacha kuwa Vuvuzela ni mbinu nzuri tu, kwa vile ana nafasi ya kufanya siasa kimya kimya!
 
Hivi kweli na kelele zile zote na minyanyaso ya wananchi visiwani leo hii Maalim Seif hata kusema japo kaneno juu ya harakati za kutafuta katiba mpya, tume huru ya uchaguzi waa mauaji Arusha kama yalivyotokea Pemba!! Ama kweli hii kali sasa.

Mkuu,

Lipumba alishaongelea hilo la mauaji ya Arusha. Kazi ya uvuvuzela inafanya na viongozi walio nje ya serikali. Na wale wa ndani wanafanya kazi kimya kimya. Siasa ni mbinu vile vile sio kufuata mkumbo tu!
 
Back
Top Bottom