Maalim Seif amakinike na Zitto

Thank you anyway.... But let's be patient... Mine was to start a topic for discussion but aiming Zitto as a key player.... Let's give time a room.. Time will decide

Jr[emoji769]
 
Punde kuna watu tumeshaanza kumpa angalizo Maalim kwamba Zitto haaminiki na msaliti na ndiye M1. Dah, siasa ni mchezo wa ajabu sana, Zitto amekaribishwa UKAWA lakini sasa yameshaanza kuibuliwa mavi ya kale dhidi yake! Na je anajifikiriaje anaposikia maneno haya ya kuitwa Msaliti na washirika wenzako walioko kwenye UKAWA. Au UKAWA ndio imekufa baada ya CUF Maalim kuondoka na sasa watashirikiana vipi na Msaliti? Je huyo Msaliti anaweza kuwa mshirika kuaminika kwenye UKAWA au ndio utakuwa urafiki wa fisi na sungura?
Kwa bandiko hili inaonekana CHADEMA bado hawajaamini kilichotokea. Ila Maalim ndiye mwenye kuamua ni wapi aende ingawa
inavyoonekana CCM na CHADEMA wamehusika sana katika mgogoro wa CUF. Wamekikoroga na kukidhoofisha mwishowe CUF wako taabani. CCM walifikiri Maalim ataacha siasa baada ya kuchanganywa na migogoro mingi na isiyokishwa huku CHADEMA wakiamini kwamba baada ya Maalim kukorogwa CUF atajiunga nao!???
Lakini kinyume na woooote walivyofikiri amewaacha hoi watu na kuibua mijadala mingi baada ya kuhamia ACT Wazalendo. Jamani ni vema kwa kipindi hiki tuwaache wenyewe wajijenge ili tuanze kuona huu mchanyato kati ya Mliberali na Mjamaa wa Kidemokrasia watavyozifanya siasa zao. Ni mchanyato wa aina yake.
 
Kumbuka hii platform huru inayoruhusu mijadala yote inayofuata kanuni, sheria na taratibu za forum... Hatuwez kufanana mitazamo lakini pia hatuwezi kupingana kwa hisia tu bali kwa hoja juu ya hoja.... Hisia za kudhani fulani ni wa chama fulani kwakuwa kaandika mtazamo wake usiokubaliana nao sio sahihi kabisa

Jr[emoji769]
 
Nashukuru kwa kukumbuka hilo ila swali kuu, kwa maono yako je UKAWA imekufa? Je Msaliti anafaa kukaa naye meza moja ili kujadili mustakabali wa UKAWA?
 
Nashukuru kwa kukumbuka hilo ila swali kuu, kwa maono yako je UKAWA imekufa? Je Msaliti anafaa kukaa naye meza moja ili kujadili mustakabali wa UKAWA?
Hili sio langu na sina mjadala nalo hivyo kuniuliza hapa hujanitendea haki... Mwenye ufahamu nalo anaweza kuja kukujibu

Jr[emoji769]
 
Propaganda za siasa huwa zinafanikiwa sana kwetu wafuasi.

Chadema walimbania Zitto kugombea umwenyekiti mwaka 2009, wakamfukuza Kafulila kwa kushinda Bavicha 2008 kisa kwamba Zitto kaingilia uchaguzi.

Zitto akalazimishwa kuondoa jina 2009 tena kwa ushauri wa Mtei kwa kigezo cha kumwacha Mbowe amalize term zake 2, hivyo 2014 Zitto ndiyo agombee.

Baada ya kuondoa jina, vikatengenezwa vikundi vya kumshambulia Zitto, Kubenea na Mwanahalisi wakitumika, kina Yericko, Molemo, na timu yote ambayo ni wafuasi wa Mbowe wakatumika kumshambulia kila sehemu.

Kabla hatujashtuka tukaambiwa katiba ilibadilishwa kuondoa ukomo wa Mwenyekiti, kwamba anaweza kugombea mara nyingi kadri awezavyo. Tuliomba kujua ni kikao gani cha maamuzi kilipitisha hayo hatukupata, nakumbuka Dr Slaa aliahidi kuleta minutes za kikao hicho ila hakufanya hivyo. Mpaka leo Mbowe ni mwenyekiti wa maisha.

Zitto na timu yake baada ya kuona kwamba chama hakitakaa kitoke mikononi mwa Mbowe wakaja na Waraka wa Mabadiliko, ukaondoka nao.

Tumeona Mbowe alichofanya kwenye kumleta Lowassa na kumkaanga Dr Slaa, sisi wafuasi pendwa wa CDM tukaambiwa eti Dr ni msaliti, na si kwamba wamemsaliti wao.

Ninachelea kusema kwamba Chadema kimeshafika ukomo wake, ni zamu ya ACT kuinjoi waliyokuwa wanayainjoi CDM.

Ingawa wapinzani wote wanaendeshwa na njaa na uroho wa Madaraka, mpaka sasa hakuna ambaye ana kaliba ya Dr Slaa kwa wapinzani wote Tanzania.
 
Naona muktadha wa mada hujauelewa vema soma tena kwa makini nilichoandika... Utaona ulipopotoka

Jr[emoji769]
 
Thank you anyway.... But let's be patient... Mine was to start a topic for discussion but aiming Zitto as a key player.... Let's give time a room.. Time will decide

Jr[emoji769]

Looking at how you described the union between two, you took so much time belittling Zitto instead of analysing the real impact expected as per heading.

This is why most of the objective people look into this post as one of CDMs agendas to keep fighting Zitto, the war that looks to be taking turns this time.

With all Zitto's weaknesses, I appreciate how resilient he is, a mere fighter would have already perished to date, but the guy survived and he is now looked into as the strong opponent between the two.
 
Time will tell... Let the almighty God grant us breath so that we witness the outcomes of this discussion...

Jr[emoji769]
 
Hili sio langu na sina mjadala nalo hivyo kuniuliza hapa hujanitendea haki... Mwenye ufahamu nalo anaweza kuja kukujibu

Jr[emoji769]
Sawia kabisa. Ila ni angalizo kwa hivi sasa anapomkosolewa Zitto lazima ikaeleweka kwamba hoja zenye kutonesha vidonda vya chuki na kuamsha hisia za chuki haziutakii mustakabali mzuri ule mwamvuli wa UKAWA. Hivi inakuwaje mkeo unaishi nae halafu kila kukicha uko vijiweni unamnanga kwenye kadamnasi. Anajisikiaje? Anajifiriaje? Hivi kuna ndoa hapo au kuna kusanifiana?
 
Wakati utasema

Jr[emoji769]
 
Zitto hajawahi kuwa mpinzani na hatakuwa.
Wafuasi wa upinzani oya oya watachezeshwa sana kwata.
Unafikiri sistim ya nchi ina akili finyu?
Mpaka tutakapofunguliwa akili ndio tutajua mengi
 
Well observed, honestly speaking; I'm afraid CHADEMA will come to its senses when the situation is out of control and be just in records that it had once been the main opposition party in the country
 
Kuna baadhi ya watu humu, yaani you are Professors kwenye maswala haya ya kuchambua mambo ya kisiasa, yaani unasoma point mwanzo mpaka mwisho hadi unanyoosha mikono.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…