Maalim Seif amakinike na Zitto

"AMAKINIKE" limebeba tafakuri tosha juu ya kumfahamu na kumuekewa Zitto Kabwe wa Chadema na huyu Zitto Ruyagwa Kabwe wa ACT wazalendo.... Maalim Sefu ana jambo la kutafakari na kufanya hapa.

AMAKINIKE KWELI KWELI...maana nia ni Nzuri ila Dhati inabidi kumakinika NAYO.

Wacha Mapambano yaendelee...Nahisi rangi zote zitakwenda kujipambanua safari hii.

Wanasema Jasiri haachi Asili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umesema vema!!!!! Tena vema mnooo. Maalim amejua kuzichanga karata vizuri. Na km angeondoka kabla ya kesi ya msingi kuisha kuna baadhi ya wanachama angewakosa. Hivyo kilichotokea hata kwa wale walokua wanamuunga mkono Lipumba,wamegeuka na kumuunga mkono Maalim.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji106][emoji106][emoji106][emoji106][emoji106]

Jr[emoji769]
 
Anachaguliwa na waha kwa sababu kule mbumbumbu ni wengi, Zitto ni msaliti hawezi kufanikiwa Kwa lolote hata marafiki zake hawamwamini
Afanikiwe zaidi ya ubunge ambao amakua akishinda?

Loyalty To country Alyways,To government When it deserves

God first
 
Hoja ya siasa na kutafuta hela wapi na wapi?huoni ramli za mtoa hoja dhahiri ni kupinga harakati za Zitto?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wapiga ramli mmeanza

CHADEMA si ilimuita Lowasa Fisadi kwa miaka 8, kisha wakampa bendera ya kupeperusha chama chao katika uchaguzi!. Sasa Zitto ndo aliwaambia Chadema wampe nafasi mtu waliyemuita fisadi?

Halafu Maalim Seif mwenyewe keshasema , alifanya tafiti karibia vyama vyote na kuridhika na ACT kwa hiyo wewe mleta mada kaana sumu yako, Watu wameshusha Tanga wamepandisha Tanga safari inaendelea
 
sefu na zitto wote wana uchu wa madaraka
Atakachofanya sefu ni kuhama na kipande chake cha ACT kwenda kukikita zanzubar
Huko sultani zitto hatokua na sauti
 
Mshana mbona umesahau kuandika zitto ni mchumia tumbo siasa yake ni biashara hivyo haoni hatari kuwauza wenzie kwa manufaa yake, yani zitto simuamini hata chembe mtoto mnafiki sana yule
 
Mshana mbona umesahau kuandika zitto ni mchumia tumbo siasa yake ni biashara hivyo haoni hatari kuwauza wenzie kwa manufaa yake, yani zitto simuamini hata chembe mtoto mnafiki sana yule
kuna hatari kadi namba 2 ikawa ya Maembe ili watuvuruge 2020 na kamanda mwenye magongo Ubelgiji!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kuna hatari kadi namba 2 ikawa ya Maembe ili watuvuruge 2020 na kamanda mwenye magongo Ubelgiji!

Sent using Jamii Forums mobile app
Kiongozi amini ipo siku, hawa wanasiasa hawatamini kitakachotokea watanzania tumechoka tuliamini wana siasa ila nao ndio hivyo wamejawa na njaa wapo kutumia kutuhadaa wapiga kura, sasa ipo siku haina jina na ajulikani mungu atamua tusaidia kwa uovu tunaofanyiwa na unyanyasaji tunaofanyiwa

South Africa ubaguzi wa ranging uliwatesa sana miaka na miaka vyama vilijitahidi muondoa mzungu vilishindwa ila mungu akatumia maandamano ya wanafunzi Soweto kama njia ya kuwakomboa wana south afrika hivyo basi hata sisi ipo siku lipo tukio halitafanywa na ACT wala CHADEMA wala CCM litafanywa na wanainchi dunia itajua na itakuja tusaidia
 
Makelele yaliyomtoa zitto chadema na makelele yaliyomtoa maalim cuf yanaweza kuwa beats sound saw a ila miziki miwil tofaut
 
I always respect your analyses and observations Mr. Mshana. But I'll hold a different opinion over this matter. It's an open truth that from the day Zitto was dismissed from CHADEMA, it was a big blow to the party, though it had never been admitted openly by CHADEMA. Again today the same party either out of jealous or poor analysis, is trying to undermine the political impact that is coming with admission of Maalim Seif Sharif Hamad by establishing joint force with Zitto within ACT. It's high time now CHADEMA should consider to work with Zitto rather than trying to tarnish his image
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…