Maajabu mkoani mara, Mwanaume amebaka mbuzi wa jirani

Maajabu mkoani mara, Mwanaume amebaka mbuzi wa jirani

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Posts
3,395
Reaction score
1,112
Habari Wenyeji wa jukwaa hili. Habari ilitawala mjini mara kwa sasa ni kuhusu Mwanaume mmoja aliyejulikana kwa jina la Andrea Mjungu, mwenye umri wa miaka 26 kukutwa akifanya mapenzi na mbuzi (mnyama). Mwanaume huyo alikutwa akiwa uchi wa mnyama akiwa katika mihemko ya tendo haramu na mnyama wa jirani yake kabla ya kukurupushwa ambapo alikimbilia ziwa Tanganyika. Baada ya kukuru kakara za hapa na pale, mtuhumiwa alikamatwa na kurudishwa eneo la tukio.Mtuhumiwa alijitetea kwamba hali hiyo ilitokana na kuchanganyikiwa kisaikolojia kutokana na mwenza wake (mwanamke) kumnyima tunda la roho. Mwishowe mwenye mbuzi aliamuru alipwe fidia ya fedha, ila alikataa kurudishiwa mbuzi akidai hafai kwa kitoweo.Je, ungekuwa ndugu,mzazi,rafiki au mpenzi wa Mjungu ungejisikiaje? (Source:RFA-Matukio, 23.05.2013)
 
mbio kutoka mara mpaka ziwa tanganyika! Jamaa lazma atakuwa usain bolt..hebu rudia tena kuleta hii habari
 
Habari Wenyeji wa jukwaa hili. Habari ilitawala mjini mara kwa sasa ni kuhusu Mwanaume mmoja aliyejulikana kwa jina la Andrea Mjungu, mwenye umri wa miaka 26 kukutwa akifanya mapenzi na mbuzi (mnyama). Mwanaume huyo alikutwa akiwa uchi wa mnyama akiwa katika mihemko ya tendo haramu na mnyama wa jirani yake kabla ya kukurupushwa ambapo alikimbilia ziwa Tanganyika. Baada ya kukuru kakara za hapa na pale, mtuhumiwa alikamatwa na kurudishwa eneo la tukio.Mtuhumiwa alijitetea kwamba hali hiyo ilitokana na kuchanganyikiwa kisaikolojia kutokana na mwenza wake (mwanamke) kumnyima tunda la roho. Mwishowe mwenye mbuzi aliamuru alipwe fidia ya fedha, ila alikataa kurudishiwa mbuzi akidai hafai kwa kitoweo.Je, ungekuwa ndugu,mzazi,rafiki au mpenzi wa Mjungu ungejisikiaje?


Pole sana Mkoani MARA HAKUNA ZIWA TANGANYIKA KADANGANYE KWINGINE TU
 
Duh.....kazi kwel kwel ndo hawa hawa wanaofanya mapenz na m'mbwa......!!
 
Tonny; Misconception, ni ziwa victoria
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Lady doctor; Ni ukweli mtupu, hii habari imerushwa pia na Radio Free Afrika kwenye kipindi cha matukio asubuhi ya leo.Hopeful kesho mtaiona magazetini.
 
Last edited by a moderator:
Huyu jamaa ni zaidi ya mbwa kwani hata Mbwa hawezi kumpanda Mbuzi
 
jamani tunaelekea wapi kwani wanawake wameisha
 
mbio kutoka mara mpaka ziwa tanganyika! Jamaa lazma atakuwa usain bolt..hebu rudia tena kuleta hii habari

Haahaahaa haaaahaaa🙂. Raha ya mbuzi jamaa kakatiza mikoa kadhaa hadi Lake Tanganyika! Halafu thread inasema AMBAKA mbuzi-wanahakika gani kwamba alibaka? Yawezekana mbuzi alikubali kwa kupewa majani, molasses au chumvi! Hii inabidi ichunguzwe kwa umakini kabla ya kusema kwa uhakika kuwa mbuzi alibakwa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom