Maajabu: Mchungaji aagiwa kwenye hoteli ya kitalii!

Maajabu: Mchungaji aagiwa kwenye hoteli ya kitalii!

Mchungaji nisiyetaka kumtaja, maana wachangiaji watasema nina kidomodomo, jana ameagiwa na Baraza Lake kwenye hoteli ya kitalii, White Sands!
Hii ni baada ya kupata uhamisho.

Mimi sijui kama ni matumizi sahihi ya aidha sadaka au hata kama kuna uchaji , maana kimaadili hili si sawa kabisa.
Itafika siku basi washarika wataitwa Kempinski kwa shughuli za kikanisa.

Wadau tupeni maoni kwa kitendo hiki, pengine miye ni mshamba tu, mwishowe tutapiga injili gesti!!!

Ni nani mwenye haki yakuagiwa hotel kubwa kubwa, kahaba, kibaka,wezi au????????????????????? Wacha watumishi wa Mungu watumie nao hizo sehemu, kwanini mnapenda ubaguzi hivo??????. si vizuri.
Tena wewe kweli mshamba, unaonekana unafananisha HOTEL na GUEST.
 
Wewe Mleta Mada Ni Mnafiki Sana,unaleta Mada Hapa Then Eti Unahifadhi Jina La Mtu Huo Ni Ujinga Na Unafiki,ungeliweka Hadharani Madam Umeongea Kweli.
 
ww ni mpiga majungu kama waumini wa usharika fulani wa mbokomu.
 
Ninakuona uko kama wale watu wanaosomea ugomvi na ubishi. Nini ambacho hujaelewa? Nani kakuambia wanaooana ni maendeleo? Umesikia ushoga ni kwa sababu ya maendeleo au ni doctrine ya Ukristo? Husomi hata vile kanisa linawakataa na kuwatenga na hata wao wanajua na ndiyo maana wanaplead wasamehewe tu?

Sodoma na gomora kule Iraq wakati wanaoana ni kwa sababu walikuwa wanakwenda hotelini? Mbona ninaona naongea na mtu mpagani asiyemjua Mungu hata chembe? Sijawahi kuona mtu anakwenda kanisani halafu asitofautishe dhambi na utauwa.

Hakuna Mkristo mwenye mawazo wala akili za chini kama zako. Anza upya.


Nimekuuliza umeshindwa kujibu.
Kwa maboresho yasiyo na ushamba kwa kizazi chako, uko tayari kuolewa ukiwa mume?
Ndo maendeleo ya kanisa yalikofikia kwa wenzen ulaya.
Wameanza na mivinyo nyumba za kitalii, wanakoelekea mnajua sana.
Heri miye mshamba.
 
Ninakuona uko kama wale watu wanaosomea ugomvi na ubishi. Nini ambacho hujaelewa? Nani kakuambia wanaooana ni maendeleo? Umesikia ushoga ni kwa sababu ya maendeleo au ni doctrine ya Ukristo? Husomi hata vile kanisa linawakataa na kuwatenga na hata wao wanajua na ndiyo maana wanaplead wasamehewe tu?

Sodoma na gomora kule Iraq wakati wanaoana ni kwa sababu walikuwa wanakwenda hotelini? Mbona ninaona naongea na mtu mpagani asiyemjua Mungu hata chembe? Sijawahi kuona mtu anakwenda kanisani halafu asitofautishe dhambi na utauwa.

Hakuna Mkristo mwenye mawazo wala akili za chini kama zako. Anza upya.
Usijidai una akili sana kwa kutetea maovu kwa logic za kijinga.
Kama unafikiri kwenda kula na kunywa hoteli za kitalii katika kumtukuza Mungu ni sawa, basi lazima utakuwa mmoja wa wale wanaoshabikia mambo ya kijinga ya ulaya vile vile.
 
Ni nani mwenye haki yakuagiwa hotel kubwa kubwa, kahaba, kibaka,wezi au????????????????????? Wacha watumishi wa Mungu watumie nao hizo sehemu, kwanini mnapenda ubaguzi hivo??????. si vizuri.
Tena wewe kweli mshamba, unaonekana unafananisha HOTEL na GUEST.
Kwani gesti na hoteli kuna tofauti gani?
Kuna usharika fulani hapa Dar walikodisha eneo lao la maegesho ya magari kwa hoteli moja maarufi jijini.
Ni baada ya kuona live wateja wa hoteli wakifanya vitu vyao ndani ya magari yaliyoegeshwa ndo wakastuka na kuvunja mkataba.
Tusiwe wavivu wa kuona where the dividing line lies in matters of faith.
 
Kama wewe ni mtu wa dizaini hii, hatuwezi kuongea neno la Mungu. Wakristo huwa hawalazimish hoja bila scripture. Mtu huna maandiko, halafu unalazimisha tu kwa kuwa dunia yako inaishia hapo, ndipo unaona na Mungu anaishia hapo, hapana.

Kwa heri.


.<br><br>Kwa heri.<br><br>
Usijidai una akili sana kwa kutetea maovu kwa logic za kijinga.<br>
Kama unafikiri kwenda kula na kunywa hoteli za kitalii katika kumtukuza Mungu ni sawa, basi lazima utakuwa mmoja wa wale wanaoshabikia mambo ya kijinga ya ulaya vile vile.
<br>
<br>
 
Mchungaji nisiyetaka kumtaja, maana wachangiaji watasema nina kidomodomo, jana ameagiwa na Baraza Lake kwenye hoteli ya kitalii, White Sands!
Hii ni baada ya kupata uhamisho.

Mimi sijui kama ni matumizi sahihi ya aidha sadaka au hata kama kuna uchaji , maana kimaadili hili si sawa kabisa.
Itafika siku basi washarika wataitwa Kempinski kwa shughuli za kikanisa.

Wadau tupeni maoni kwa kitendo hiki, pengine miye ni mshamba tu, mwishowe tutapiga injili gesti!!!
Umbeya wa kijinga tu, kumtaja hutaki halafu bado unaomba ushauri

Pumbafff
 
Kama wewe ni mtu wa dizaini hii, hatuwezi kuongea neno la Mungu. Wakristo huwa hawalazimish hoja bila scripture. Mtu huna maandiko, halafu unalazimisha tu kwa kuwa dunia yako inaishia hapo, ndipo unaona na Mungu anaishia hapo, hapana.

Kwa heri.


.<br><br>Kwa heri.<br><br><br>
<br>
Hata bila scriptures , kuot source shughuli za kanisa is radher absurd!
Na kusupport position hiyo, out sourcing shughuli za kanisa, haihitaji kufundishwa kipaimara kujua hilo.
 
Umbeya wa kijinga tu, kumtaja hutaki halafu bado unaomba ushauri

Pumbafff
No wonder unitwa Kiwavi, a reflection of your intellect, or lack of.
Na hiyo avatar speaks it all.
Ungekuwa na akili japo kidogo ungejua hapa mada ni the underlying principle.
 
Mchungaji nisiyetaka kumtaja, maana wachangiaji watasema nina kidomodomo, jana ameagiwa na Baraza Lake kwenye hoteli ya kitalii, White Sands!
Hii ni baada ya kupata uhamisho.

Mimi sijui kama ni matumizi sahihi ya aidha sadaka au hata kama kuna uchaji , maana kimaadili hili si sawa kabisa.
Itafika siku basi washarika wataitwa Kempinski kwa shughuli za kikanisa.

Wadau tupeni maoni kwa kitendo hiki, pengine miye ni mshamba tu, mwishowe tutapiga injili gesti!!!

Ungeweka picha ili watu wasikuite kidomodomo au mmbeya, usipoweka tutakuita hivyo..!!
 
Back
Top Bottom