Maajabu: Mchungaji aagiwa kwenye hoteli ya kitalii!

Maajabu: Mchungaji aagiwa kwenye hoteli ya kitalii!

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
18,605
Reaction score
30,917
Mchungaji nisiyetaka kumtaja, maana wachangiaji watasema nina kidomodomo, jana ameagiwa na Baraza Lake kwenye hoteli ya kitalii, White Sands!
Hii ni baada ya kupata uhamisho.

Mimi sijui kama ni matumizi sahihi ya aidha sadaka au hata kama kuna uchaji , maana kimaadili hili si sawa kabisa.
Itafika siku basi washarika wataitwa Kempinski kwa shughuli za kikanisa.

Wadau tupeni maoni kwa kitendo hiki, pengine miye ni mshamba tu, mwishowe tutapiga injili gesti!!!
 
jidu la mabambasi hakuna ajabu yoyote hapo. wenye hoteli ni waumini wa kanisa na wametoa ofa ya ukumbi kwa ajili ya kumuaga mchungaji wao. wewe unarukia sadaka na uchaji..injili inahubiriwa kila mahali hata gesti ili ikawakomboe waliopotea
Mchungaji nisiyetaka kumtaja, maana wachangiaji watasema nina kidomodomo, jana ameagiwa na Baraza Lake kwenye hoteli ya kitalii, White Sands!
Hii ni baada ya kupata uhamisho.

Mimi sijui kama ni matumizi sahihi ya aidha sadaka au hata kama kuna uchaji , maana kimaadili hili si sawa kabisa.
Itafika siku basi washarika wataitwa Kempinski kwa shughuli za kikanisa.

Wadau tupeni maoni kwa kitendo hiki, pengine miye ni mshamba tu, mwishowe tutapiga injili gesti!!!
 
...cha ajabu nini sasa, mbona hotel za kitalii ni za kawaida tu. ungesema kaagiwa baa au ikulu ningepata mstuko...
 
Nimeamini neno MAAJABU linatumiwa vibaya
 
Kila jambo sasa ni sawa tu- kuna uzi humu mchungaji anakula raha kwa kupanda ngamia- tuna ng'ombe kibao angepanda ng'ombe!
 
Mchungaji nisiyetaka kumtaja, maana wachangiaji watasema nina kidomodomo, jana ameagiwa na Baraza Lake kwenye hoteli ya kitalii, White Sands!
Hii ni baada ya kupata uhamisho.

Mimi sijui kama ni matumizi sahihi ya aidha sadaka au hata kama kuna uchaji , maana kimaadili hili si sawa kabisa.
Itafika siku basi washarika wataitwa Kempinski kwa shughuli za kikanisa.

Wadau tupeni maoni kwa kitendo hiki, pengine miye ni mshamba tu, mwishowe tutapiga injili gesti!!!

Kwanza mtaje ndio tuchangie.
 
Kwa ufupi mtazamo wako ni ujinga na ushamba tu, wala si dhambi na wala si utakatifu.

Dhambi iko wapi Wakristo kwenda hhotelini? Mbona hujawahi kulalamika kwamba harusi za wakristo zisifanyike mahotelini?

Unajua gharama ambayo wangeipata kama wangeliamua kufanyia maagano hayo nyumbani kwa mtu ama kanisani?


Tatizo lako ni mtazmo finyu wa maisha ambao unataka kuufanya eti ndiyo rula ya utakatifu. Funguka, usiangamie kwa kukosa maarifa.

Halfu mnapokezana kwamba eti Wakristo kwenda hotel za kitalii ni vibaya. Ubaya uko wapi? Mchungaji ama kiongozi wa Kikristo akienda kufanya utalii sehemu fulani dhambi ni ipi hapo?

Kama ninyi ni wakristo badilikeni. Wakristo siyo wajinga na washamba namna hiyo kiasi cha kushindwa kutofautisha umaskini, ujinga, mila na utakatifu. Acheni kuliabisha kanisa.


Mchungaji nisiyetaka kumtaja, maana wachangiaji watasema nina kidomodomo, jana ameagiwa na Baraza Lake kwenye hoteli ya kitalii, White Sands!
Hii ni baada ya kupata uhamisho.

Mimi sijui kama ni matumizi sahihi ya aidha sadaka au hata kama kuna uchaji , maana kimaadili hili si sawa kabisa.
Itafika siku basi washarika wataitwa Kempinski kwa shughuli za kikanisa.

Wadau tupeni maoni kwa kitendo hiki, pengine miye ni mshamba tu, mwishowe tutapiga injili gesti!!!
 
Kwa ufupi mtazamo wako ni ujinga na ushamba tu, wala si dhambi na wala si utakatifu.

Dhambi iko wapi Wakristo kwenda hhotelini? Mbona hujawahi kulalamika kwamba harusi za wakristo zisifanyike mahotelini?

Unajua gharama ambayo wangeipata kama wangeliamua kufanyia maagano hayo nyumbani kwa mtu ama kanisani?


Tatizo lako ni mtazmo finyu wa maisha ambao unataka kuufanya eti ndiyo rula ya utakatifu. Funguka, usiangamie kwa kukosa maarifa.

Halfu mnapokezana kwamba eti Wakristo kwenda hotel za kitalii ni vibaya. Ubaya uko wapi? Mchungaji ama kiongozi wa Kikristo akienda kufanya utalii sehemu fulani dhambi ni ipi hapo?

Kama ninyi ni wakristo badilikeni. Wakristo siyo wajinga na washamba namna hiyo kiasi cha kushindwa kutofautisha umaskini, ujinga, mila na utakatifu. Acheni kuliabisha kanisa.

Ushamba na ujinga una tunu zake maana wajanja kama wewe sasa hivi wanaoana huko ulaya.
 
Siyo mshamba tu, bali pia unahitaji maarifa zaidi. Yesu alisema Mzigo wake ni mwepesi na nira yake ni laini. Hotel umekataa, na guest house nazo ni najisi kwako. Fikiria umesafiri sehemu usiyo na ndugu ama una ndugu asiyekuwa na nafasi, ikalazimika ukalale Hotelini ama Guest house ama kwa gharama zako ama za kulipiwa. Kwenda kulala kule ndiyo umefanya dhambi tayari?

Kwa hiyo wewe ukiona mtu anatoka guest house tayari kwako amefanya dhambi? Unataka kuniambia nyumba zote za wageni na mahoteli ni kwa ajili ya kufanikisha dhambi tu?

Vijijini ambako hakunaga guest houses wala hotels, wazinifu hawako?

Ujumbe wangu ni huu kwako "Mtu yeyote asipokuwa ndani ya Yesu, hawezi kushinda dhambi no matter anavaaje ama anaongea kwa tone gani. Dhambi iko ndani ya mtu anatembea nayo uness amkubali Yesu Kristo ambaye ndiye mwokozi. Na mtu akiwa ni mwenye dhambi, hata ungemfungia mavazi ya chuma, ukashona na mdomo wake kisha ukamzuia asikanyage maeneo ya kitalii, hotelini ama guest house, hiyo dhambi anayo na huwezi kuizuia ama kuiondoa kwa hizo sheria.

Wafundishe watu imani ya kweli ndani ya Yesu ili wasitende dhambi hata kama watakuwa minadani, ama sehemu yoyote ambapo hapana mtu anawaona. Kumpenda Mungu, kumcha Kristo na kuenenda katika roho kunaondoa tamaa ya dhambi na mtu anaishi maisha ya ushindi bila haja ya kiranja. Hana hila wala unafiki.

Vinginevyo unakoelekea utaishia kwenye sheria za kibinadamu ambazo haziondoi dhambi wala hazisaidii kuondoa roho ya dhambi ndani ya mtu.


Pengine mie mshamba kweli ndo maana sharika ndogo wakijawaaga watumishi wao gesti tusijeshangaa!!
 
Tunu ya ujinga ni maangamizi, kwa sababu uelewa wako ni wa chini sana. "Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa". Usidhani maisha ya ushamba na ujinga ndiyo yatamfanya Mungu akuhesabie haki. Umepotea!.


Unahitaji kumuelewa Kristo badala ya kujifariji kwamba ukiishi maisha ya dhiki na ujinga ndiyo unakuwa mtakatifu. Hakuna hilo. Mungu hajasema hivo.


Ushamba na ujinga una tunu zake maana wajanja kama wewe sasa hivi wanaoana huko ulaya.
 
unafki tupu, hakuna kitu kama hicho! sku hizi watu wana habari za kizushi sana!
cc Jidu La Mabambasi
 
Last edited by a moderator:
Hata kama ni kweli kaagiwa hotelini, dhambi iko wapi hapo? Ameharifu sheria gani ya Kristo?

Mbona harusi zinafanyika mahotelini Jidulamambambasi hajawahi kuzuia wala kuhoji? Mbona mahubiri mengi tu yanafanyika kwenye kumbi za kukodi mahotelini nk na bado Mungu hajaacha kujitukuza kwa ajili ya venue? Hoteli za kitalii zina dhambi gani?


unafki tupu, hakuna kitu kama hicho! sku hizi watu wana habari za kizushi sana!
cc Jidu La Mabambasi
 
Tunu ya ujinga ni maangamizi, kwa sababu uelewa wako ni wa chini sana. "Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa". Usidhani maisha ya ushamba na ujinga ndiyo yatamfanya Mungu akuhesabie haki. Umepotea!.


Unahitaji kumuelewa Kristo badala ya kujifariji kwamba ukiishi maisha ya dhiki na ujinga ndiyo unakuwa mtakatifu. Hakuna hilo. Mungu hajasema hivo.
Nimekuuliza umeshindwa kujibu.
Kwa maboresho yasiyo na ushamba kwa kizazi chako, uko tayari kuolewa ukiwa mume?
Ndo maendeleo ya kanisa yalikofikia kwa wenzen ulaya.
Wameanza na mivinyo nyumba za kitalii, wanakoelekea mnajua sana.
Heri miye mshamba.
 
Back
Top Bottom