Maajabu Makuu 3 ya Machine ktk tendo la ndoa...

Maajabu Makuu 3 ya Machine ktk tendo la ndoa...

Pole sana! Afadhali katoto kazuri au Demiss achambwe si wewe mama na wajukuu! Acha umalaya
Me nadhani Malaya NI Mama yako aliekuzaa maana mpaka leo sidhani kama unamjua Baba yako Mzazi NI Nani
Achana na mimi we anti nina haSira nimempoteza Baba yangu Dubai ukitaka nifungue utabadilisha jina la JF
 
Me nadhani Malaya NI Mama yako aliekuzaa maana mpaka leo sidhani kama unamjua Baba yako Mzazi NI Nani
Achana na mimi we anti nina haSira nimempoteza Baba yangu Dubai ukitaka nifungue utabadilisha jina la JF
Pole kwa kufiwa maana wewe ni mtoto wa mengi!!!!! Acha umalaya wewe ni mtu mzima na kuwa mmachame siyo kumkana baba yako na kujiita Regina
 
Pole kwa kufiwa maana wewe ni mtoto wa mengi!!!!! Acha umalaya wewe ni mtu mzima na kuwa mmachame siyo kumkana baba yako na kujiita Regina
Malaya mamako wewe aliekukunya leba
Lete risiti ya umala yangu ueleweke
Otherwise Acha kujiuza hamna MTU anaetaka kununua tundu lako tupo kwenye majonzi kauze kitobo CHAKO Dubai
Malaya WA kihaya we
Mtoto halali na hela 50thebe Smart911 Jokajeusi
Mshana Jr njoeni mchukue mzoga wenu WA kihaya mpeleke central
 
Thus why thread zako mchangiaji mkubwa ni wewe mwenyewe,Zeroo kabisa (In Magu's voice)
 
Thus why thread zako mchangiaji mkubwa ni wewe mwenyewe,Zeroo kabisa (In Magu's voice)
Magu anavyonikubali kamwulize atakwambia (In Mheshimiwa Makonda's Voice)
Wewe ni Maji matupu kama dadako wa Dubai
Tunakusubiria Central tuletee chai
Mxiuuu
Kafanye KAZI afande achana na mimi
 
Machine of the all weather..😀😀😀😀😀 Money peny kweli wewe ni dk mbili mbele
 
Back
Top Bottom