Maafisa Fake wa TRA wakamatwa Mombo

Maafisa Fake wa TRA wakamatwa Mombo

Gaza

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Posts
102
Reaction score
8
Wanaume wawili wakiwa na gari aina ya Prado wakamatwa huko Mombo wilaya ya Korogwe mkoa wa Tanga ,katika jaribio la kumtapeli mfanyabiashara kwa jina maarufu Sheshe ,wakijifanya ni maafisa wa TRA. Matapeli hao wanaoishi Tanga mjini mmoja anafahamika kwajina la Erastho Eliud akiwa na mwenzake walifika nyumbani kwa mfanyabiashara huyo wakijifanya ni maafisa wa TRA,kwa bahati nzuri hawakumkuta nyumbani kwake bali walimkuta kijana.

Kijana akampigia simu baba yake ,nae akawajulisha Polisi kuwa kuna watu wako nyumbani kwangu wanasema ni maafisa wa TRA ,Polisi wa kituo cha Polisi Mombo wakawawekea mtego na hatimae wakawakamata baada ya upekuzi walikutwa na bendera ya bunge na vitu vingine ambavyo sio kawaida mtu wa kawaida kukutwa navyo.
 
Erastho Eliud Temba amehamia Mombo!? Majizi na matapeli ni majitu hatari sana katika jamii.
Mwisho wa mwaka unakaribia naona jamaa wanatafuta hela ya matanuzi migombani.
we kenge wizi hauna kabila,naona una chuki na wachaga kwa maendeleo yao utazd kubaki maskini hivyo hivyo
wizi ni tabia ya mtu
 
Aisee ndugu yangu akili yako finyu sana. Mimi hata kabila la watuhumiwa silijui na sina haja kulijua.
Post yangu haijalenga ukabila hata 0.0000001% ila wewe ushaingiza ukabila.
wizi ni tabia ya mtu sio kabila
upeleke upuuz kwa Wala kashata wenzio
 
we kenge wizi hauna kabila,naona una chuki na wachaga kwa maendeleo yao utazd kubaki maskini hivyo hivyo
wizi ni tabia ya mtu
Akina Lumbo Makiadi wa T.P.O.K na badae madilu system hawana jazba za hivi mkuu. Linda heshima(ID) ya Watoto hawa wa Mosusu Seseseko.
 
we kenge wizi hauna kabila,naona una chuki na wachaga kwa maendeleo yao utazd kubaki maskini hivyo hivyo
wizi ni tabia ya mtu
Wachaga mmezidi WIZI na Utapeli. Kila siku kwenye vyombo vya habari matukio makubwa ya Wizi, Ujambazi na utapeli majina huwa yanaashiria ni watu wa wapi? Mpaka mnaogopa kutumia majina yenu kamili mnaishia kuyafupisha kwa kuficha Aibu ya WIZI.
Kama maendeleo ya Wizi acha nibaki na umaskini wangu. Bladibastadi
Pathetic!
 
Back
Top Bottom