Maadui wa kubwa wa maeendeleo ni hawa

Kuala Lumpur

Member
Jul 28, 2017
20
45
Dah! Hii kweli dirisha dogo.....kwa nn hawa jamaa wanaingiza nchi kwenye hasara kwa kurudia uchaguzi tena.....c ni bora angesubiri ahame 2020 ili hizi hela za kurudia uchaguzi zikafanye kazi nyingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom