Maadili ya ndoa yamepungua, wanaume hatuna raha

Maadili ya ndoa yamepungua, wanaume hatuna raha

Bwana wanaume wengine mazuzu, hawajui majukumu yao kama kichwa cha nyumba. E.g. M.i.n.e

Na hapo sasa Lolipop, kwenye tatizo hilo mpaka unamwita mkuu wa kaya yako zuzu, jamii ikuchukulie wewe kama mwanamke mwadilifu anayeheshimu misingi na maadili, dini pia - pamoja na wafuasi wako wote watakaokuwekea "likes" na kuandika majibu ya kishangingi? Na hiyo sumu ya mtizamo na attitude potofu utaacha kuwapandikizia wanao kweli?? Kizazi kitakachotokana na fikra yako kitakuwa cha wafuasi wa nyoka ama nyota??? Na unafikiri huyo bwana anaishi kwa amani kweli?? Na je, JUKUMU LAKO KATIKA KAYA YENU NI LIPI?? Nenda kakae utafakari.
 
Ni kwa kuwa haujui tu ninavyoishi naye
Na hapo sasa Lolipop, kwenye tatizo hilo mpaka unamwita mkuu wa kaya yako zuzu, jamii ikuchukulie wewe kama mwanamke mwadilifu anayeheshimu misingi na maadili, dini pia - pamoja na wafuasi wako wote watakaokuwekea "likes" na kuandika majibu ya kishangingi? Na hiyo sumu ya mtizamo na attitude potofu utaacha kuwapandikizia wanao kweli?? Kizazi kitakachotokana na fikra yako kitakuwa cha wafuasi wa nyoka ama nyota??? Na unafikiri huyo bwana anaishi kwa amani kweli?? Na je, JUKUMU LAKO KATIKA KAYA YENU NI LIPI?? Nenda kakae utafakari.
 
vijana wengi bado washamba sana katika suala zima la kutongoza, huwatongoza wanawake kwa kuwalaghai kuwa anamiliki hiki au kile wakati akijua fika hana kitu,tabia hiyo ni ya kishamba kabisa na wala si ujanja ila ujinga mtupu,dunia ya leo imebadilika sana.

Wanawake ni wengi mno tena warembo kupindukia na wanatafuta wapenzi, si lazima umdanganye mwanamke ndo umpate, mueleze ukweli,mapenzi yenye ukweli ndani yake ni mazuri sana na yanadumu milele.

Uongo ni mbio za sakafuni tu, nimeipenda sana staili ya huyu jamaa anayemtongoza misschagga,hakika ule mtongozo umeenda shule, kisaikoloji kaweka id ya kuonyesha kuwa kweli kapenda na kajieleza wazi kuwa yeye hana pesa, akibahatika kung'oa mzigo basi ata enjoy sana maana mwanamke atakuwa anajua kuwa yupo na mtu asiye na kitu.

Mara nyingi malimbukeni ndo hupenda sana kutangaza pesa kwa wanawake, huo ni ushamba,tumeona wanawake mabwana zao awna pesa na wanawagegeda vyema lakini mchepuko uko palepale, mwanamke kama hakupendi hata umnunulie gari ambebe houseboy na kugegedwa.

kweli kaka wanaboa sana
 
na hapo sasa lolipop, kwenye tatizo hilo mpaka unamwita mkuu wa kaya yako zuzu, jamii ikuchukulie wewe kama mwanamke mwadilifu anayeheshimu misingi na maadili, dini pia - pamoja na wafuasi wako wote watakaokuwekea "likes" na kuandika majibu ya kishangingi? Na hiyo sumu ya mtizamo na attitude potofu utaacha kuwapandikizia wanao kweli?? Kizazi kitakachotokana na fikra yako kitakuwa cha wafuasi wa nyoka ama nyota??? Na unafikiri huyo bwana anaishi kwa amani kweli?? Na je, jukumu lako katika kaya yenu ni lipi?? Nenda kakae utafakari.

hawa kichapo tu kilauea skikuona kama hajatimiza wajibu wake mume aone kiremba kikipepea kwenye migomba lol
 
Kula 5! Wao wanaamini mwenye haki ya kuwa na furaha kwenye ndoa ni mwanaume pekee! Mwanamke ni moja ya chombo cha kumfurahisha

hiyo ilikuwa zamani wakati mwanamke hana mbele wala nyuma lakini si kwa sasa ndio maana vijana wetu wanaumia sana maana wakati wanawake wanakwenda na mabadiliko wao bado wako kwenye karne ya babu zao. inabidi tuwaambie ukweli vijana wetu kuwa wasiangalie mama zao na bibi wakafikiri ndio wanawake wao wa sasa wako hivyo watakuja pata shock ya maisha
 
Tatizo ni hela hivyo mwanaume tafuta hela nyingi ambazo hata akifanga kazi kwa miaka mia bado unazoingiza kwa mwezi ni mara mbili ya hizo zake za miaka mia. Hapo lazima heshima iwepo
Ila kama wote mwasubiria mwisho wa mwezi na Boss wake anamtip na anajua unalipwa shi ngapi aaaah lazima akupime na wanaume wengine na mwisho anakushusha
 
Mkeo hatakiwi kukuzoea
Hasa hawa wa okeeey,baabyy
Mwiko kukuelewa hasa
mapungufu yako....
 
Back
Top Bottom