Maadili na siasa vinapikika chungu kimoja ..Madiba


magistergtz

magistergtz

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
282
Likes
1
Points
35
magistergtz

magistergtz

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
282 1 35
Tofauti na wanasiasa wengi, Madiba ameonesha maadili ya hali ya juu sana ktk siasa zake. Hili, pamoja na siasa zake za maelewano na upatanisho, ni masomo mawili makubwa kutoka kwa Babu Madiba. Wanasiasa wetu waache siasa za jino kwa jino, mkono kwa mkono. Ni mawazo tu wanajamvi.
 

Forum statistics

Threads 1,251,265
Members 481,613
Posts 29,764,454