Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M pesa mbona unwadanganya wateja wenu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sungurampole, Apr 15, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa siku za karibuni nimewasikia mkiwatangazia wateja wenu kuwa wakiongeza salio kwa M Pesa wanapata nyongeza ya 25% lakini kila nikiongeza sijaona hiyo nyongeza. Hii ikoje?
     
  2. M

    Mathematic Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama thread yako ni muafaka ktk jamvi hili. tafuta jamvi muafaka...
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Voda ni matapeli wakupitiliza siku hz,kila sehemu ni malalamiko juu yao,nafikiri tigo na airtel wako sawasawa!ila hii thread naona kama hapa sio mahali pake mkuu!jaribu kuipeleka inakohusika!
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Mkuu uliweka ngapi ukaongezewa ngapi (ambayo sio asilimia hizo..) ?, uliongezewa asilimia ngapi ?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    M-PESA ni wapumbavu sijapata kuona. Wanajaribu ku convince wateja kimtego mtego.
    Pumbavu zao mtandao wa Msekwa na Lowassa.

    Mods! Peleka hii thread kwenye mseto!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kibela , nyavu zimechafuka
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,507
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    "The significant problems we face cannot be solved
    at the same level of thinking we were at when

    we created them"
    Dr. Wilbroad Peter Slaa
     
  8. w

    white wizard JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mbona wanakuongezea asilimia 25 ya salio lile ulilonunua?sema ulichokuwa hujui ni jinsi ya kuangalia hilo salio,huwa hawaliongezi kwenye salio lile la kawaida.kuangalia salio la bonus unapiga *102* 01#na utaona salio lako.
     
  9. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa maujanja ni kweli tatizo ilikuwa nategemea liingie kama sehemu ya salio la kawaida - Big up jf hatuishi kujifunza humu
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni kweli ukipiga *102*01# unaona ilo salio,ila ukweli ni kua hiyo bonus hautoweza kuitumia kwa kutuma msg wala kupiga simu,wanachofanya ni kiini macho,voda ni matapeli wa kutupwa!
     
  11. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Bonus hewa, wajinga ndio waliwao. Hamieni........
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,064
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Thread Closed...!!
     
Loading...