jembelamkono JF-Expert Member Joined Nov 19, 2015 Posts 2,733 Reaction score 2,021 Jan 6, 2016 #21 Chosen generation said: Sura zao zinafanana na wakaskazini! Click to expand... Haiwezekani,hakuna mkaskazini aliyetokea kwenye ukoo wa kilofa namna hii..
Chosen generation said: Sura zao zinafanana na wakaskazini! Click to expand... Haiwezekani,hakuna mkaskazini aliyetokea kwenye ukoo wa kilofa namna hii..
donbeny JF-Expert Member Joined Aug 19, 2013 Posts 3,618 Reaction score 3,273 Jan 6, 2016 #22 Huyu jamaa kamaliza CBE MWZ,kwao ni Geita
Mgibeon JF-Expert Member Joined Aug 7, 2011 Posts 11,427 Reaction score 21,838 Jan 6, 2016 #23 Aiseeeee
manchoso JF-Expert Member Joined Jul 27, 2011 Posts 1,605 Reaction score 2,058 Jan 6, 2016 #24 Amavubi said: View attachment 314090 Click to expand... aaah dunia ina mambo
kson m JF-Expert Member Joined Jan 24, 2014 Posts 6,682 Reaction score 3,066 Jan 6, 2016 #25 Chosen generation said: Sura zao zinafanana na wakaskazini! Click to expand... SHENZITYPE MBUZI MEE UNAIJUA KASKAZINI WEWE?DUDU MTU !
Chosen generation said: Sura zao zinafanana na wakaskazini! Click to expand... SHENZITYPE MBUZI MEE UNAIJUA KASKAZINI WEWE?DUDU MTU !
Usedcountrynewpipo JF-Expert Member Joined Aug 1, 2012 Posts 3,636 Reaction score 2,734 Jan 6, 2016 #28 tena dgr yenyewev ya arts. honestly huyo graduate hafanani na masomo ya sayansi wala ya biashara...
BOB LUSE JF-Expert Member Joined Jan 25, 2014 Posts 3,778 Reaction score 3,321 Jan 6, 2016 #29 lazima iwe UMUOFIA SOCIETY
kinywanyuku JF-Expert Member Joined Jul 13, 2015 Posts 3,861 Reaction score 3,098 Jan 6, 2016 #30 i see hapo akipata ajira mwendo wa kusaidia ndugu zake mpaka atakuwa fisadi
FRANCIS DA DON JF-Expert Member Joined Sep 4, 2013 Posts 40,823 Reaction score 46,943 Jan 7, 2016 #31 Hata Kama ni GPA ya 2, wa kwanza ni wa kwanza tu