Lwakatare, Ludovick wafikishwa mahakamani Kisutu

Lwakatare, Ludovick wafikishwa mahakamani Kisutu

Siku zote kazi ya ukombozi anayoifanyia nchi hii itakumbukwa. Mpaka sasa nahisi ccm iliweka makubaliano makubwa na CUF kabla ya kumnyanganya vyeo vyake.
 
hivi ni nani alimtuma lwakatare kupanga mikakati ya kuwalwakatare na kuwasilence waandishi wanaoonekana kuipa changamoto chadema?!!ni mbowe ama slaa binafsi au kamati kuu ya chadema kwa baraka za mkutano mkuu au ni utashi wake binafsi tu?anaejua atujuze na je haiwezekani lwakatare akawa anatumika kwa malipo flani kuiangamiza chadema?
Wewe unahangaika sana nakuona toka filamu hii fake ianze haulali, umekazania Mbowe na Slaa walimtuma wakati hata huyo mtumwa mmeshindwa kumshitaki. Nyie subirini mlikolalia wengine walishaamka zamani.
CC Mwigulu.
 
Last edited by a moderator:
Siku zote kazi ya ukombozi anayoifanyia nchi hii itakumbukwa. Mpaka sasa nahisi ccm iliweka makubaliano makubwa na CUF kabla ya kumnyanganya vyeo vyake.

Acha kuiharibia CUF bana! Usijitengenezee maadui wengi. Kwenye hili jukwaa huwa hatuweki hisia kama unavyofanya wewe ila ni facts.

Assumption is the mother of ......
 
There are currently 378 users browsing this thread. (103 members and 275 guests)

Naona umati unachungulia kimya kimya.
 
Swali gumu kwa wanasiasa: Ingekuwa vipi Lwakatare angekua ni mwanachama wa CCM na likatokea lililotokea?
Swali gumu kwa wanasheria: Ingekuwa vipi wanaokataa kufuata sheria wangekua kutoka kwa raia wa kawaida na siyo viongozi wa siasa?
Swali gumu kwa vyombo vya Usalama:Hatua gani mnachukua kuuthibitishia umma kuwa hamtumiwi na wanasiasa kama Dr. Slaa na CHADEMA wanavyodai?

Majibu yote yawe ya uhalisia na siyo siasa maana hapa naangalia uwezekano kwa kutuma swali gumu The Hague.
 
hivi ni nani alimtuma lwakatare kupanga mikakati ya kuwalwakatare na kuwasilence waandishi wanaoonekana kuipa changamoto chadema?!!ni mbowe ama slaa binafsi au kamati kuu ya chadema kwa baraka za mkutano mkuu au ni utashi wake binafsi tu?anaejua atujuze na je haiwezekani lwakatare akawa anatumika kwa malipo flani kuiangamiza chadema?
Acha kutoka mapovu!
Uaichokijua ni sawa na usiku wa giza!
 
hii kesi ingukuwa Arusha basi tungepata update za kumwaga, Dar hakuna CDM, Tusubiri jamaa wafike kutoka Arusha ndio tupate updates.
 
Wanaweza timiza takwa la sheria la kumfikisha mahakamani na asisomewe mashitaka kwa kisingizioa cha ushahidi kutokamilika.
 
Leo vijana wameamua kuendelea na kazi zao za kujitafutia kipato na kuachana na ulaghai wa kuwekwa kwenye jua na wanasiasa bila sababu ya msingi kwa manufaa binafsi ya wanasiasa. Ndio maana hakuna updates...
 
hivi ni nani alimtuma lwakatare kupanga mikakati ya kuwalwakatare na kuwasilence waandishi wanaoonekana kuipa changamoto chadema?!!ni mbowe ama slaa binafsi au kamati kuu ya chadema kwa baraka za mkutano mkuu au ni utashi wake binafsi tu?anaejua atujuze na je haiwezekani lwakatare akawa anatumika kwa malipo flani kuiangamiza chadema?

Majitu mengine bana hili sijui limefufukia wapi hivi ubongo wako umejaa maji eeh unashindwa kuufikirisha mkuu.
 
Nimekumbuka wimbo huu wa Jeshini: "CCM IKIFA MI SI WEZI KULIA NATUMBUKIZA KAGERA KIWE CHAKULA CHA MAMBA x 2"
 
Leo vijana wameamua kuendelea na kazi zao za kujitafutia kipato na kuachana na ulaghai wa kuwekwa kwenye jua na wanasiasa bila sababu ya msingi kwa manufaa binafsi ya wanasiasa. Ndio maana hakuna updates...

soma thread....
 
Back
Top Bottom