LV handbag for sale

lily91an

Member
Jul 30, 2013
19
0
contacts 0719681821
50,000tsh.wa mikoani watatumiwa either kwa wateja wa jumla au rejareja.wa mikoa ya moro,njombe,songea,moshi na arusha usafirishaji ni buureeee.
 

Little Angel

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
1,212
1,195
Sure Dina. Hebu am wage mapicha basi tujiridhishe kwanza na ubora.
 
Last edited by a moderator:

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
15,009
2,000
Mi sina hamu na hivi vi LV sijui vi Gucci. Its all Chinese garbage!
 

babu M

JF-Expert Member
Mar 4, 2010
4,669
2,000
Hivi hapa Bongo unawezaje kujua LV ipi ni gunuine na ipi ni feki zaidi ya bei?
 

Gvampa

Senior Member
Dec 21, 2011
100
195
Hakuna genuine hapa, hata kama laki ngapi. LV is one of the very high-ends products so far Bongo hawana retail outlets maybe S.A na bei zake ni thousands of dollars...weza uza gari yako ndo uweze nunua handbag moja.
 

Kimweri

JF-Expert Member
Apr 16, 2008
4,002
2,000
ni kawaida kwa wadada wa kitanzania Kujishaua na "designer stuffs" wakati wakiparamia cheap knockoffs. Mbaya zaidi ukutane na huyo mhusika jinsi anavyofanya all the effort uone Louis VITTONI' (LV) yake.

its both pathetic and irritating.
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000
Sure Dina. Hebu am wage mapicha basi tujiridhishe kwanza na ubora.

weka picha


 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom