Lukuvi: Chiku Abwao anaganga njaa bungeni!

Lukuvi: Chiku Abwao anaganga njaa bungeni!

IPO siku mtayashika Matumbo maana halitakua tupo la kuharisha wala la kuzaa na maneno yenu mtayakana baada ya kuona hicho mnachokiona sicho kimekua ndicho. Hilo ni jiwe limetupwa kwenye giza hapo wapo wa lukuvi na wa obwao.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Naiona ban hiyoo,napita tu ila hawa jamaa wana kauli za kuudhi sana zisizo na tija kwa taifa
 
Mtu kama LUKUVI,ni wa kuonewa huruma tu,atajenga hoja kwa shule gani aliyo nayo? ni lazima aendelee kujipendekeza angalau aendelee kubaki madrakani,mtu kama huyo ukimpeleka uswahilini,siku ya pili tu anakufa huyo.
 
...wamemshika pabaya mzee wa watu mpaka anapayuka ovyo,mind you kukosa kwake ubunge kunahatarisha mustakabali wake kisiasa na kesho yake...

Mkuu sio kisiasa tu hata kimaisha pia maana nadhani unajua CV ya huyu kilaza
 
Yeye anaganga nini mzee wa kuhusu utaratibu empty set yule asubiri shughuli yake isimani 2015 hanunuliki mtu
 
Kumbe nawewe umeyaona maneno yao brother. Ngoja tuyaone na kama yangekua mkuki yangeua wengi. Haya 2015 haiko mbali

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Lukuvi hana shule so sishangai comment zake..mwalimu wa UPE unategemea ataongea nini..jitu zima la umri ule linapaka calorite sasa huyo mzima
 
Kwani lukuvi kaongea uongo? Acheni kuponda kila wanachosema wazee

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

ana uzee gani huyu........grrrrrrgrrrrrrrrrrrr
 
Lukuvi hana shule so sishangai comment zake..mwalimu wa UPE unategemea ataongea nini..jitu zima la umri ule linapaka calorite sasa huyo mzima

huyu bwana kwenye jimbo la isimani asipoteze muda wa kugombea tena kwani vijana wamejipanga kisawasawa kuhakikisha hapati kitu.kazi kwako mh chiku abwao.
 
Back
Top Bottom