Lukuvi akipata kikombe kwa babu loliondo picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi akipata kikombe kwa babu loliondo picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by kilimasera, Mar 23, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mheshimiwa lukuvi akigonga kikombe cha uzima kwa babu loliondo

    198092_191516467550802_100000773500533_417991_4735646_n.jpg
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,597
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Oooyoyoo!
    Kikombe hoyee!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kakunja uso, dalili ya imani haba

    pembeni ndio mkewe au? hii ya lini?
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    last week hiyo
     
  5. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 751
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Tuna wagonjwa wengi serikalini ndio sababu hawawezi kutatua matatizo ya wananchi .... ... pengine safari za India zitapungua. Sasa angalia hiyo nyumba ndiyo nyumba za watanzania hizo halafu wanawaajiri ati ma-exparts ambao wanalipwa na pesa za walipa kodi kukaa mahotelini ... ... ... hiki kiinchi kinanuka rushwa.​
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaaaa wizi mtupuuuuuuuuuu
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Huyo pembeni ni Rosemary Nyerere.MB..mtoto wa JKN
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    vikombe vimechakaaa dawa ya moto na kikombe cha bati hapo sasa lazima uungue
     
  9. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endeleeni kutuwekea picha za wakuu. Picha ya Pinda sijaiona. Kesho yupo hapa Moshi. Labda atakuwa niani kuelekea Loliondo
     
  10. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anaomba ajaziwe maana alikuwa anaona hiyo iliyowekwa haimtoshi!! Loo
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mwendo huu, Sheikh Yahya ataendelea kutoa ulinzi usioonekana kwa ******!
     
  12. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu kama Lukuvi naye analipa 500 tu? (hasa hasa ukiangalia hali ya kibanda cha Babu)
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    babu hataki zaidi ya hapo
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wataenda wengi sana hata obama na bush watakuja na akina clinton lazima waje huu ni muujiza ambao mungu ameleta kwenye taifa dogo hili lakini ni jambo la kujihoji kila mmoja je sumu imegeuka kuwa tiba...acheni aitwe yesu acheni aitwe mungu afananishwi kitu chochote kile
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu unatarajia viongozi hopeless kama hawa walete maendeleo!!
    Hiki ni kichefuchefu!
     
  16. b

    batadume Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  17. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  18. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    safahamu radha ya dawa hii ni kali ama tamu
     
  19. i

    iwensato Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana alitaka ajazie mpaka juu,tamaaaaaaaaaaa
     
Loading...