Lugalo Secondary School- Iringa


kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Tuliopita Lugalo Sec School Iringa Tujikumbushe hapa
Hapa ndipo tulipokua tunaimba ule wimbo wa shule na mwishoni tunamalizia "Hakuna haki bila wajibu". Shule hii ilikua na Wing A na B. Wanafunzi wa Wing A walikua kwenye mchepuo wa Kilimo na wale wa Wing B walikua kwenye mchepuo wa Biashara.

156353_165838043451978_100000773500533_289353_1502982_n.jpg
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Kabila unakumbuka ni siku gani tulikuwa tuna pandisha bendera ya Taifa na kuimba wimbo wa shule. siku ambayo wanafunzi wote wa wng B and wng A wanakuja Asubuhi? Hapo ndipo nilipo wajua maskauti baada ya hapo sijawaona tena kwani skauti ni jeshi gani na limefia wapi? maana baada ya kutoka Lugalo sijasikia tena hilo neno skauti. Unamkumbuka Mwalimu Materu kule Bustanini? It was very Intersting.
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Baba Junjo unamkumbuka Materu alikua anatusomea Listi ya wachezaji wa Simba au Yanga Assemble eti ndo watu ambao hawakufika shambani kwa siku hiyo. Bendera tulikua tunapandisha kila jumatatu Asubuhi tunapokua zamu ya asubuhi
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
Materu(RIP)Lulandala, Mangula, Matoi, Msasimela, Mlangira duu walimu wtuehao, Chigo bado yupo lugaloooooo
 
M

mbezibeach

Senior Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

mbezibeach

Senior Member
Joined Oct 4, 2010
119 0 0
Namkumbuka sana marehemu Mwl Lupyuto alivyokuwa akikandia watu wanaosoma masomo saba...Hivi jamani nani mwenye habari za walimu wangu...moshiro,kisonga,nade,mtavangu,issa,muumba,lutumo na loningo?
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Wengi nasikia wamekula vyeo wamekua ma headmasters kwenye shule za kata
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Materu(RIP)Lulandala, Mangula, Matoi, Msasimela, Mlangira duu walimu wtuehao, Chigo bado yupo lugaloooooo
Jamani Msasimela amefariki kwa ajali pale Kibwabwa gari lake liligongana uso kwa uso na Basi la Hekima. siku hiyo ndo nilikua naenda Iringa kwa ajili ya sikukuu ya X-mass. nilibahatika kuhudhuria hata mazishi yake. R.I.P mwalimu Msasimela
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,775
Likes
1,621
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,775 1,621 280
Kabila unakumbuka ni siku gani tulikuwa tuna pandisha bendera ya Taifa na kuimba wimbo wa shule. siku ambayo wanafunzi wote wa wng B and wng A wanakuja Asubuhi? Hapo ndipo nilipo wajua maskauti baada ya hapo sijawaona tena kwani skauti ni jeshi gani na limefia wapi? maana baada ya kutoka Lugalo sijasikia tena hilo neno skauti. Unamkumbuka Mwalimu Materu kule Bustanini? It was very Intersting.
amerest in peace unanikumbusha machungu
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,775
Likes
1,621
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,775 1,621 280
Namkumbuka sana marehemu Mwl Lupyuto alivyokuwa akikandia watu wanaosoma masomo saba...Hivi jamani nani mwenye habari za walimu wangu...moshiro,kisonga,nade,mtavangu,issa,muumba,lutumo na loningo?
huyu kwa mara ya mwisho alihamia ITANDULA secondary alikuwa ananifurahisha sana. haa haaaaaaaaaaaa
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,775
Likes
1,621
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,775 1,621 280
Kabila unakumbuka ni siku gani tulikuwa tuna pandisha bendera ya Taifa na kuimba wimbo wa shule. siku ambayo wanafunzi wote wa wng B and wng A wanakuja Asubuhi? Hapo ndipo nilipo wajua maskauti baada ya hapo sijawaona tena kwani skauti ni jeshi gani na limefia wapi? maana baada ya kutoka Lugalo sijasikia tena hilo neno skauti. Unamkumbuka Mwalimu Materu kule Bustanini? It was very Intersting.
na je unakumbuka ni rangi gani tuliyopenda kuivaa pindi wing A&B tunapokutana?
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Tulikuwa tuna vaa Suruali na sketi za kijani wing B na au Damu ya mzee wing B. Unajua nilikuwa head Prefect pale! nilikuwa najidai pale katikati ya minara miwili ya Bendera kama vile siwezi kuja kufa hivi! Shit!!!
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
hiyo picha ya mwaka gani?
Hii picha ni ya 2000's lakini mie nimetoka pale 90s.
Mnamkumbuka Deo Kibassa alikua anakariri mistari ya akina 2Pac then akija kwenye debate anamwaga slang ya kimarekani hapo hakuna mtu anaemwelewa kabisa
 
1

1975

Senior Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
131
Likes
5
Points
35
1

1975

Senior Member
Joined Jul 9, 2009
131 5 35
TANGAZO,TANGAZO nyie wote mliomaliza na kufundisha Lugalo tumeanzisha group ambayo ina member 135 mpaka sasa kwenye face book ,mujoin tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351