Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

samaritanboy

Member
Joined
Jul 13, 2012
Posts
15
Reaction score
4
Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

Wakati kesi ya kupinga kuchaguliwa kufuli ikifunguliwa katika mahakama ya ICJ kwani matokeo ya Urais hayapingwi katika mahakama za Tz,

But Lubuva anaweza kushitakiwa katika mahakama za Tz kwa kupuuza ukweli wa kura zilizopigwa na kushirikiana na Masisiem katika kutangaza takwimu za uongo, na hivyo kupelekea kutangaza Mshindi wa Uongo. Jambo hili ni hatari mno kwani linaweza kuwa chanzo cha za uvunjifu wa amani katika nchi. Hii itakuwa ni fundisho kwa wasimamizi wa uchaguzi kusimamia haki next time.
 
Kushtakiwa kwa mahakama za TZ ni yale yale, si ndio hizi mahakama zimetupa shida kwenye kulinda kura zetu!
 
Wewe ni ----- na Mkurugenzi wa wale waliobatizwa na Rais Mstaafu Ben Mkapa kwamba ni Wapumbavu na Malofa


QUOTE=samaritanboy;14520894]Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

Wakati kesi ya kupinga kuchaguliwa kufuli ikifunguliwa katika mahakama ya ICJ kwani matokeo ya Urais hayapingwi katika mahakama za Tz,

But Lubuva anaweza kushitakiwa katika mahakama za Tz kwa kupuuza ukweli wa kura zilizopigwa na kushirikiana na Masisiem katika kutangaza takwimu za uongo, na hivyo kupelekea kutangaza Mshindi wa Uongo. Jambo hili ni hatari mno kwani linaweza kuwa chanzo cha za uvunjifu wa amani katika nchi. Hii itakuwa ni fundisho kwa wasimamizi wa uchaguzi kusimamia haki next time.[/QUOTE]
 
Only States may apply to and appear before the International Court of Justice. International organizations, other collectivities and private persons are not entitled to institute proceedings before the Court.
 
Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

Wakati kesi ya kupinga kuchaguliwa kufuli ikifunguliwa katika mahakama ya ICJ kwani matokeo ya Urais hayapingwi katika mahakama za Tz,

But Lubuva anaweza kushitakiwa katika mahakama za Tz kwa kupuuza ukweli wa kura zilizopigwa na kushirikiana na Masisiem katika kutangaza takwimu za uongo, na hivyo kupelekea kutangaza Mshindi wa Uongo. Jambo hili ni hatari mno kwani linaweza kuwa chanzo cha za uvunjifu wa amani katika nchi. Hii itakuwa ni fundisho kwa wasimamizi wa uchaguzi kusimamia haki next time.

Unajua haikatazwi kujifurahisha kwa fikra za kuchekesha kama hizi
 
Only States may apply to and appear before the International Court of Justice. International organizations, other collectivities and private persons are not entitled to institute proceedings before the Court.

In international law ...states and recognized organs acquires international legal personality . they can therefore appear before the court as states or independent political entities.

Plo in palestina was recognized in ICJ while it had NO statehood, much like many surgents and belligerents in the world...
In today's era , to acquire
Recognizability as to sue in its own name , groups have been empowered. Even ccm , cdm , ILO, FAO, AMREF can appeal to international legal systems...

Brothers and sisters let's not submit our minds to cheap siasa ...ccm or cdm will not healthen your brain if you illiterate your mind...

ICJ being important organ with its articles, and being real law with source in its article38 the situation made better.

Am not of the opinion as far as this thread is in line, but we have no reason to let the misleading and misinforming the jamiiforums members of the duties of international courts!!
 
Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

Wakati kesi ya kupinga kuchaguliwa kufuli ikifunguliwa katika mahakama ya ICJ kwani matokeo ya Urais hayapingwi katika mahakama za Tz,

But Lubuva anaweza kushitakiwa katika mahakama za Tz kwa kupuuza ukweli wa kura zilizopigwa na kushirikiana na Masisiem katika kutangaza takwimu za uongo, na hivyo kupelekea kutangaza Mshindi wa Uongo. Jambo hili ni hatari mno kwani linaweza kuwa chanzo cha za uvunjifu wa amani katika nchi. Hii itakuwa ni fundisho kwa wasimamizi wa uchaguzi kusimamia haki next time.


Hili halitakaa litokee hata siku moja. Wanaopinga matokeo wanafanya hivyo kuficha aibu ila moyoni wanafahamu fika kuwa wameshindwa kihalali kwenye sanduku la kura. Hata siku moja hawawezi kwenda kuji-expose au kujianika mahakamani kwa sababu wataumbuka hadharani. Imagine hadi dakika hii wameshindwa kutoa data za hata jimbo moja tu kuonyesha tofauti ya kura walizopata na zilizotangazwa na tume. Hawa wanacheza na akili za watu ila wanatakiwa wajue Watanzania si wajinga kiasi hicho.
 
Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

Wakati kesi ya kupinga kuchaguliwa kufuli ikifunguliwa katika mahakama ya ICJ kwani matokeo ya Urais hayapingwi katika mahakama za Tz,

But Lubuva anaweza kushitakiwa katika mahakama za Tz kwa kupuuza ukweli wa kura zilizopigwa na kushirikiana na Masisiem katika kutangaza takwimu za uongo, na hivyo kupelekea kutangaza Mshindi wa Uongo. Jambo hili ni hatari mno kwani linaweza kuwa chanzo cha za uvunjifu wa amani katika nchi. Hii itakuwa ni fundisho kwa wasimamizi wa uchaguzi kusimamia haki next time.

35 kwa 188 hata robo hawajawafikia adu washinde urais wewe unafikiri kwa kutumia makalio.....japo swala ilo lina ukweli wa percent 0.0000008%
 
Namshukuru Mungu amenijalia ufahamu. Siwezi kusikiliza wajinga wakati najua fika kwamba uamuzi wa mahakama ya kimataifa ndio wa mwisho. Mlivyokuwa mnaiba kura mlizani nyie ni wajanja kumbe wajinga wakubwa nani kakuambia kuwa wenzio wameshindwa kuonyesha tofauti ya kura za majimbo na tume? Ulitaka wa kuletee wewe kama nani? Kwa taarifa yako wenzio ni wasomi na wameshapeleka ushahidi wao wote mahakama ya kimataifa jiulize hao majaji 6 mliokwenda nao the huge ni wa nini kama kweli mmeshinda? Tusubirie hukumu tuache kujazana ujinga.
 
35 kwa 188 hata robo hawajawafikia adu washinde urais wewe unafikiri kwa kutumia makalio.....japo swala ilo lina ukweli wa percent 0.0000008%

unafahamu kuwa50%ya wabunge wa ccm wameshinda kwa kura za wizi au kutangazwa na wasimamizi hata waliposhindwa
 
Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

Wakati kesi ya kupinga kuchaguliwa kufuli ikifunguliwa katika mahakama ya ICJ kwani matokeo ya Urais hayapingwi katika mahakama za Tz,

But Lubuva anaweza kushitakiwa katika mahakama za Tz kwa kupuuza ukweli wa kura zilizopigwa na kushirikiana na Masisiem katika kutangaza takwimu za uongo, na hivyo kupelekea kutangaza Mshindi wa Uongo. Jambo hili ni hatari mno kwani linaweza kuwa chanzo cha za uvunjifu wa amani katika nchi. Hii itakuwa ni fundisho kwa wasimamizi wa uchaguzi kusimamia haki next time.

Namshukuru Mungu amenijalia ufahamu. Siwezi kusikiliza wajinga wakati najua fika kwamba uamuzi wa mahakama ya kimataifa ndio wa mwisho. Mlivyokuwa mnaiba kura mlizani nyie ni wajanja kumbe wajinga wakubwa nani kakuambia kuwa wenzio wameshindwa kuonyesha tofauti ya kura za majimbo na tume? Ulitaka wa kuletee wewe kama nani? Kwa taarifa yako wenzio ni wasomi na wameshapeleka ushahidi wao wote mahakama ya kimataifa jiulize hao majaji 6 mliokwenda nao the huge ni wa nini kama kweli mmeshinda? Tusubirie hukumu tuache kujazana ujinga.

unafahamu kuwa50%ya wabunge wa ccm wameshinda kwa kura za wizi au kutangazwa na wasimamizi hata waliposhindwa

Yaani watu wazima mnakaa na kuihadaa jamii na uongo ulio wazi.

ICJ haina mamlaka yoyote ya kuamua matokeo ya kesi ya uchaguzi tanzania na Lowassa na kundi lake hawana uhalali wa kisheria (locus standi) wa kufungua pale.

ICJ inashughulika na migogoro kati ya mataifa (states) au taasis za UN na si watu binafsi au vikundi vya watu. Kama wewe si mwanasheria google basi hata hiyo mahakama uone mamlaka yake.

Huku kujazana upepo kwa uongo wa makusudi ni upumbavu na wafuasi wa ukawa tuache ujinga wa kufuata mkumbo bali tutafute ukweli na kuthibitisha mambo kabla ya kujaza hewa chafu jamvini ili tu kujipoza machungu.

Yaani katika hili Ukawa inaonyesha ni waongo kuliko hata ccm. Wanadanganya wafuasi wao wenyewe tena hadharani bila aibu.

Baada ya kushindwa uchaguzi wanadanganya watu kuwa wanao ushahidi na wamepeleka mahakama kubwa kubwa.
Tuache uongo na kupotosha watu.

Kaeni mtulie dawa iingie. Matusi kwa Silaa na Mzee Mwanakijiji sasa ndo mtajua utamu wake na raha ya mafuriko feki ya kujijazisha watu.

Na jambo moja la mwisho, kesi za kupinga matokeo huwa hazifunguliwi dhidi ya Tume ya Uchaguzi (au watendaji wake) bali dhidi ya Mwanasheria Mkuu wa serikali.
Acheni ulongo na kujifurahisha. Kweli hili genge linahitaji elimu.
 
Yaani watu wazima mnakaa na kuihadaa jamii na uongo ulio wazi.

ICJ haina mamlaka yoyote ya kuamua matokeo ya kesi ya uchaguzi tanzania na Lowassa na kundi lake hawana uhalali wa kisheria (locus standi) wa kufungua pale.

ICJ inashughulika na migogoro kati ya mataifa (states) au taasis za UN na si watu binafsi au vikundi vya watu. Kama wewe si mwanasheria google basi hata hiyo mahakama uone mamlaka yake.

Huku kujazana upepo kwa uongo wa makusudi ni upumbavu na wafuasi wa ukawa tuache ujinga wa kufuata mkumbo bali tutafute ukweli na kuthibitisha mambo kabla ya kujaza hewa chafu jamvini ili tu kujipoza machungu.

Yaani katika hili Ukawa inaonyesha ni waongo kuliko hata ccm. Wanadanganya wafuasi wao wenyewe tena hadharani bila aibu.

Baada ya kushindwa uchaguzi wanadanganya watu kuwa wanao ushahidi na wamepeleka mahakama kubwa kubwa.
Tuache uongo na kupotosha watu.

Kaeni mtulie dawa iingie. Matusi kwa Silaa na Mzee Mwanakijiji sasa ndo mtajua utamu wake na raha ya mafuriko feki ya kujijazisha watu.

Na jambo moja la mwisho, kesi za kupinga matokeo huwa hazifunguliwi dhidi ya Tume ya Uchaguzi (au watendaji wake) bali dhidi ya Mwanasheria Mkuu wa serikali.
Acheni ulongo na kujifurahisha. Kweli hili genge linahitaji elimu.

Wewe shule yenyewe ya kuunga unga utajuwaje mambo makubwa? Tuwachie sisi tuwahenyeshe na majufuri yenu hayaapishwi
 
Lubuva kushitakiwa mahakama ya Tanzania

Wakati kesi ya kupinga kuchaguliwa kufuli ikifunguliwa katika mahakama ya ICJ kwani matokeo ya Urais hayapingwi katika mahakama za Tz,

But Lubuva anaweza kushitakiwa katika mahakama za Tz kwa kupuuza ukweli wa kura zilizopigwa na kushirikiana na Masisiem katika kutangaza takwimu za uongo, na hivyo kupelekea kutangaza Mshindi wa Uongo. Jambo hili ni hatari mno kwani linaweza kuwa chanzo cha za uvunjifu wa amani katika nchi. Hii itakuwa ni fundisho kwa wasimamizi wa uchaguzi kusimamia haki next time.

Kasome katiba vizuri, Maamuzi ya NEC hayapingwi katika mahakama yeyote, labda kama mnamshitaki lubuva kama yeye.
 
9
Wewe shule yenyewe ya kuunga unga utajuwaje mambo makubwa? Tuwachie sisi tuwahenyeshe na majufuri yenu hayaapishwi

Mwenye elimu ya kuunga ni wewe ambaye hujui mamlaka ya ICJ. Kama hukwenda shule google basi ikusaidie kidogo.

We ndo mburula ambaye hajui kuwa kesi za kupinga matokeo ya ubunge hazifunguliwi dhidi ya Lubuva bali dhidi ya Mwanasheria Mkuu.

Watu mmekuwa walongo tu. Sijui mngeendesha vipi nchi kwa ulongo huu.

Pumbavu sana unatukana wenzio wana elimu ya kuunga wakati wewe huna kabisa na unakuja na viuongo uongo vyako.
 
Mwenye elimu ya kuunga ni wewe ambaye hujui mamlaka ya ICJ. Kama hukwenda shule google basi ikusaidie kidogo.

We ndo mburula ambaye hajui kuwa kesi za kupinga matokeo ya ubunge hazifunguliwi dhidi ya Lubuva bali dhidi ya Mwanasheria Mkuu.

Watu mmekuwa walongo tu. Sijui mngeendesha vipi nchi kwa ulongo huu.

Pumbavu sana.

Tulia; wacha kurusha ngumi hewani kama hiyo mahakama haina uwezo huo yanini unatokwa na povu jeupe kwenye pembe za midomo? Ndio mwisho wenu
 
Pale mnaposhinda haki imetendeka mkishindwa mmeibiwa akili zenu ndogo
 
Tulia; wacha kurusha ngumi hewani kama hiyo mahakama haina uwezo huo yanini unatokwa na povu jeupe kwenye pembe za midomo? Ndio mwisho wenu

Mwisho wako wa kudanganya watu hapa mtandaoni.
Na story za uongo kupoza hasira za Lowassa kupigwa mkasi.

Eti ICJ acha kujiaibisha ndugu yangu.
 
Mwisho wako wa kudanganya watu hapa mtandaoni.
Na story za uongo kupoza hasira za Lowassa kupigwa mkasi.

Eti ICJ acha kujiaibisha ndugu yangu.

Tulia sindano ikuingie vizuri matakoni ili uweze kupona, hakuna cha kuapisha wala nini chezea ngoyai weww😆😆
 
Back
Top Bottom